อัพเกรดสมาชิก???

DeletedUser

Guest
ผมอยากรู้ว่าทำให้มันเป็นสมาชิกรุ่นใหญ่ หรือสมาชิกเต็มตัวทำยังไง
บางคนสมัครหลังผมเค้าก้อได้เป็นสมาชิกเต็มตัวแล้ว อันนี้เล่นผมงงเลย

DeletedUser

Guest
ขึ้นอยู่กับ "จำนวนการโพส" ครับ
เช่น การตั้งกระทู้ การตอบกระทู้ เพื่อช่วยเหลือหรือแลกเปลี่ยนเทคนิคการเล่นเกมครับ

ขอให้สนุกกับเกมไทรบัลวอส์

DeletedUser

Guest
อยากรุ้ต้องถามพี่โทนี่ อิอิ

ไม่ก็ฝ่าย Ingame Moderator

แหะๆๆๆ ไม่ได้สมัครเลยไม่ได้เป้น Ingame Moderator คุคุ

DeletedUser

Guest
คงจะเป็นแบบคุณBamooboo มั่งครับ (ที่เขาได้เป็นGM)

DeletedUser

Guest
Ingame Moderator คือ ต้องไปสมัครและได้คัดเลือกครับถึงได้เป็น ผมว่างครับเลยลองไปสมัครเพื่อทำงานใหม่ๆดูครับ ไม่เกี่ยวกับที่โพสข้อความครับ ตำแหน่งที่อยู่ใต้สมาชิกนั้นต้องไปถามคุณtonyหรือผู้ช่วยดูแลในฟอรั่มเกมครับ :):)

DeletedUser

Guest
อย่างรู้อ่ะืทำยังไง(แต่อายุยังไม่ถึง18นะยังไม่ครบ15เลย)อยากจะลองทำบ้าง

บน