เนื่องในวันพ่อ 5 ธันวามหาราช

• ผู้เริ่มกระทู้ Strygwyr Bloodseeker
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest

DeletedUser

Guest
ขอให้ทรงพระเจริญ ผมว่าน่าจะยุติสงครามชัวคราวในวันที่ 5 นะคับ *-*

DeletedUser

Guest
ขอพระองค์ทรงพระเจริญ อยู่เป็นมิ่งขวัญกำลังใจให้ปวงชนชาวไทยนานเท่านาน ^^

DeletedUser

Guest
ผมขอให้ทุกคนร่วมมือกันหยุดตีกันในวันที่ดังต่อไปนี้นะครับ
ในวันที่ 5 ธ.ค. 53
10ธ.ค.53
31 ธ.ค.53 -3ม.ค.54 ครับ

DeletedUser

Guest
ทางที่ดี ทุกๆวันอย่าตีกันเลยยิ่งดี ขอจงทรงพระเจริญ

DeletedUser

Guest
ทุดวันอย่าตีกันเลย คงเป็นไปได้ยากครับ แต่ถ้าเป็นไปได้ก็ดีครับ เผ่าผมไม่ได้ก่อตั้งเพื่อรุกรานใครหรือตีใคร แต่ก่อตั้งเพื่อปกป้องครับ

เราจะไม่ยอมสูญเสียใครไป ครับ

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ขอให้ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ

ข้าพระพุทธเจ้า ผู้เล่นเกมTribalwars เผ่า Tg_H

DeletedUser

Guest
ขอให้พระองค์ ทรงพระเจริญ

ข้าพพุทธเจ้า หัวหน้าเผ่า [a]~hk

DeletedUser

Guest
ขอให้ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน เป็นมิ่งขวัญของปวงชนชาวไทยตลอดไป

ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะข้าพระพุทธเจ้าตัวแทนเผ่า S-KING จากเกม tribalwars

DeletedUser

Guest
ขอให้พระองค์ทรงพระเจริญ เป็นมิ่งขวัญแก่ประชาชนชาวไทย
ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะข้าพระพุทธเจ้าตัวแทนเผ่า r.s.a.

DeletedUser

Guest
- -

ขอให้พระองค์ทรงเจริญสุขภาพแข็งแรง ครับ

DeletedUser

Guest
ผมว่าไม่รุมตีกันก็พอแล้วละนะ
555+
ขอให้พระองค์ทรงพระเจริญ

ใครจะออกไปจุดเทียนไชยกันมั่งเอ่ย

บน