K44-45

Mr.Eak

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ขอเชิญผู้สนใจเข้าร่วมกับเผ่าดีๆซักแห่ง ผมเสนอ =GPZ=, =GPZ2= ,=GPZ3= ชื่อเต็มในนามแห่ง =GYPZY= (ยิปซี)
รับสมัครทั้ง 3 สาขาท่านจะมีเพื่อนมากมายพร้อมเหล่าพันธมิตรที่จริงใจคอยดูแลกันและกัน
สนใจเข้าไปแวะดูกันได้นะครับตอนนี้ อยู่อันดับ 3 ของเวิล์ดนี้เลยทีเดียวครับ ชอบลุยก็มาได้เลยครับไม่ผิดหวังแน่นอน
Eakazaa
หัวหน้าสาขาหลัก

boybake

คะแนน react
0
boybake

ผมยากเข้าคับแต่เข้าร่วมเผ่าไม่เป็นคับ

DeletedUser

Guest
iy[mu8iy[

รับมั๊ยครับอยู่ K46 อะครับ เผ่าเก่ามันไม่ค่อยแอคทีฟเลยอะครับ ถ้ารับผมก้ส่งคำเชิญมาหน่อยนะครับ หมู่บ้านของ mOnsTe2KiLL (659|446) K46

torung

คะแนน react
0
อยู่ k35 คับ

อยู่k35รับป่าวคับ
พิกัด573/325
ส่งคำเชิญมาเลยนะคับ
พร้อมจะเข้าเสมอ

บน