ขอประราณเผ่า nos และเผ่า kz

UPNewLife

คะแนน react
0
เนื่อจากทั้ง สองเผ่านี้ รุกรานเผ่าที่เล็กกว่า และเป็นเผ่าซึ้งทำสนธิสัญญา ไม่รุกรานต่อกัน
โดยที่ไม่ได้บอกเมืองที่ไปตีหรือ แจ้งถึงเหตุผลที่ รุกราน และไม่มีการเจรจา ใดๆ ทั้งๆที่ เผ่าได้ทำสัญญากันไว้
ผมจึงขอประณามเผ่าทั้ง2 ในเวิลด์นี้ ซึ่ง เป็นเผ่าที่ไร้ เกียติ์ ไร้ซึ้งคุณธรรม
และขาดจริยธรรม ของเผ่าที่ ทำสัญญากันไว้
ดังนั้น เผ่าทั้ง สองเผ่านี้ ขอประณามว่า เป็นเผ่าที่ป่าเถือน ไร้ซึ้งความชื่อสัตย์ต่อกัน

DeletedUser

Guest
ขอโทษนะครับ

ผมเป็นสมาชิกเผ่า nos ไม่ทราบว่า บุคคลไหน ที่ไปตีคุณ ทั้งที่เป็น nap กัน

หรือเนื่องจาก คุณ มีเหตุผลส่วนตัวไรหรือเปล่า เช่น มาขอ เป็น nap หรือ พันแล้ว ไม่ได้เป็น หรือ เหตุผลอื่น

จึงมาทำให้เผ่าเราเสียชื่อ เช่นนี้ครับ

DeletedUser

Guest
เป็นมายังไงครับ

ผมนี่หัวหน้าเผ่า -Kz- เองแหละครับ มาเคลียกันได้

DeletedUser

Guest
มันก็เป็นกันแบบนี้แหละ ปล้นก่อน พอได้ทรัพยากรมา เผ่าที่โดนก็บอกหัวกิล ใครหัวเผ่าครีย เวรกำจริงๆๆแล้วจะเป็นมิตรเพื่ออะไร

sarid

คะแนน react
0
-kz- ทั้งสองสาขา ไม่เคยไประรานพันธหรือ Napก่อนครับ

ถ้าไประรานแล้วถูกร้องเรียนคนนั้นต้องถูกถามเหตุผล แล้วจะถูกเตะออกทำฟาร์ม

ในไม่ช้าครับ

ขอให้เข้าใจด้วยนะครับ

DeletedUser

Guest
ส่งigmคุยกันในเกมส์ดีกว่าไหมครับมาประจานอะไรครับ

มันเกมส์นะครับ

sincross

คะแนน react
0
ขอประนามด้วยคนครับ สุดยอดจริงๆ

มีสมาชิกเผ่า kz คนนึงมาส่องๆ บ้านผมก็ไม่ได้สนใจอะไรปล่อยเค้าไป แต่ต่อมาเค้ายกทหารมาตีบ้านผมคับ
ผมก็เลยตีคืนแล้วจะยึดบ้านเค้าไป

ตีไปตีมาเค้าสู้ไม่ได้ผมจะยึดบ้านเค้า
เอาตัวใหญ่เผ่าเค้ามาเล่นผมซะงั้น

กลายเป็นว่าปัญหาส่วนตัว พอสู้ไม่ได้ก็เอาพวกเข้าลุมซะงั้น -*-

DeletedUser

Guest
ขอประนามด้วยคนครับ สุดยอดจริงๆ

มีสมาชิกเผ่า kz คนนึงมาส่องๆ บ้านผมก็ไม่ได้สนใจอะไรปล่อยเค้าไป แต่ต่อมาเค้ายกทหารมาตีบ้านผมคับ
ผมก็เลยตีคืนแล้วจะยึดบ้านเค้าไป

ตีไปตีมาเค้าสู้ไม่ได้ผมจะยึดบ้านเค้า
เอาตัวใหญ่เผ่าเค้ามาเล่นผมซะงั้น

กลายเป็นว่าปัญหาส่วนตัว พอสู้ไม่ได้ก็เอาพวกเข้าลุมซะงั้น -*-

อ้อมว่าตัวโหด อิอิ

gu tae

Member
คะแนน react
0
55555555+

ใช่ครับ

picture.php

บน