ยังเล่นได้ไม่เท่ามีแต่คนจองกฐิน

คะแนน react
0
:D เผ่า ผมนี้ฮอทจริงมีแต่คนจ้องจะลบออกจากเวิล3 แต่ก็ดี มีคนรักร้อยคนเกลียดล้าน เกมไทรผมชอบตรงสงครามนี้ละ สนุกมาก นโยบายของ NOA สร้างทหาร คะแนนยึดคนอื่นเอา:eek:

DeletedUser

Guest
การยึดเมืองผู้เล่น หรือรุมตีผู้เล่น ถ้ามองในระยะสั้นๆ ดูจะเป็นเรื่องที่ดี แต่ถ้ามองในระยะยาวแล้วผู้เล่นที่ถูกยึดเมือง ถูกรุมตีย่อมไม่พอใจและเก็บกดเคียดแค้น ผูกอาฆาตพยาบาท เผาหุ่น ทำตุ๊กตาวูดู เสกหนังควายเข้าท้อง นับแต่นี้เจอกันเวิร์ลไหนก็ฆ่ากันเวิร์ลนั้น มีไม่กี่คนหรอกที่จะเฉยๆและยอมที่จะกลับมาเป็นมิตร(โชคดีที่ผมก็เป็นหนึ่งในไม่กี่คนดังกล่าว หุหุ)

ทางที่ดีคือต้องปรับเปลี่ยนนโยบายใหม่ ถ้ายังคงนโยบายเดิม ก็จะประสบกับการสู้รบที่ไม่สิ้นสุด เดี๋ยวจะกลายเป็นไม่สนุกไป

DeletedUser

Guest
ใช่ครับ ถูกอย่างที่คุณ แซมบ้าบอกครับ
เพราะตัวผมเองยังเก็บไว้เลย เพราะผมเคยเล่นเวิล์ด2 เล่นได้ไม่ถึงสัปดาห์ก็โดนตีต่อเนื่องจากผู้เล่นคนเดิม ผมยังจำได้เลยว่าเขาคะแนน 1800 ของผมคะแนน 257 เอง จนผมต้องลบตัวในเวิล์ด2 ออก นี้คือความแค้นอย่างหนึ่งครับ

DeletedUser

Guest
โธ่ๆ น่าสงสาร อะ t^t สักวันมันต้องเป็นทีของเรามั่งหนา เชื่อสิไม่มีใครกดคุนไปได้ตลอดหลอก เชื่อสิ เกมนี้พื้นที่ดี เพื่อนบ้านดี ก็เกิดได้แล้ว พี่น้อง อิอิ

DeletedUser

Guest
ครับ สักวันอย่างที่คุณบอกก็จริงครับ ซักวันผมจะนำทัพลุยกับnvd กับ cz ให้เละไปเลยครับ นี้คือวันที่ผมรอคอยอยู่

DeletedUser

Guest
nvd กับ cz นั้นเพื่อนผมนะนั้น = =" อย่างนี้ต้องบอกเค้าสะและ vv

DeletedUser

Guest
ผมรู้ครับว่าNVD หรือ CZ มันยิ่งใหญ่แค่ไหน แต่ผมก็ไม่ยอมหรอกครับ โดยเฉพาะCZ ที่ใช้วกมันรุมรังแกพวกน้อย และ NVD ที่ทำสงครามกับเขาไปทั่ว โดยทั้งที่ตัวเองบอกว่าจะไม่มีความปราณีต่อฝรั่ง แต่ผมเคยขอร้องให้ช่วยตีฝรั่งเขากลับไม่ช่วย และพอผมเข้าร่วมเผ่าเขา ขณะนั้นNVD กำลังทำสงครามกับD_Z อยู่ ซึ่งผมก็ถามเหตุผลตรงๆเลยว่า ทำไมถึงเกิดสงคราม คุณBaba ก็ตอบกลับมาว่า แล้วคุณจะช่วยไหม ผมก็ถามซำไปอีกที และเขาก็บอกว่าถ้าคุณไม่ช่วยก็ออกจากเผ่าไปเลย ผมจึงออกจากเผ่านั่นและถูกตามเก็บที่หลังครับ พอผมประจานเขาในนี้ เขาก็รีบเปลี่ยนโปรไฟล์เผ่าจาก ไม่มีความปราณีต่อพวกฝรั่งเป็นอย่างอื่น นี้หรือครับ เผ่าเพื่อนคุณทางที่เดียวผมคิดว่าน่าจะไปเข้าร่วมกับเผ่า PiRate ยังจะดีซักกว่าครับ (ตามที่ผมคิดว่าNVD ทำไมต้องรบกับD_Z ผมคิดว่าเพราะ คุณBaba มีเมืองที่ติดกับเผ่าD_Z และต้องการจัดการเผ่าD_Z ที่กำลังเจริญอยู่นี้อาจจะเป็นความคิดเห็นส่วนตัวของผมว่า คุณBaba ได้ส่งขุนนางไปยึดเมืองของD_Z ได้ ตั้งหลายเมือง โดยที่สังเกตเขาหน้าจะโจมตีที่หลังพวกผมนะครับ เพราะพวกผมถูกสั่งให้ส่งทัพไปค่ายสนาม ซึ่งต่อมาก็ถูกตีแตก ด้วยความไม่รู้ของคุณBaba ผมก็ไม่เข้าใจอีกครั้งว่าคุณBaba เขาไม่รู้หรือว่าค่ายสนามถูกทำลายได้ ทำให้คนในเผ่าหลายคนต้องสูญเสียเหรียญไปโดยเปล่าประโยชน์ ซึ่งผมก็โชคดีที่ยังไม่ได้บริจาค(เกือบไปแล้วเพราะผมกำลังจะบริจาคอยู่)ผมขอจบการบอกเล่าประสบการณ์แค่นี้นะครับ
ขอให้คุณคิดให้ดี มองให้ไกลก็เข้าเผ่าไหน อย่ามาซำรอยแบบผมครับ

DeletedUser

Guest
^
^
^
แม้ สุดยอด จริงๆ ถึงขั้นตีค่ายสนามแตก = =" ถึงไม่แตกเดียวมันก็หายไปเองอยุ่ดี
ตรงประโยคสุดท้ายนี้บอกผมสิมิ ขอบคุนสำหรับ ความหวงใย

ผมคือ n/a ฉะนั้นผมไม่มีข้อมูลที่มา อิอิ และผมจะเกิดมาเมื่อไหรก้ได้ เหมือนเล่นหลายไอดีเนอะแต่เปล่าเลย แย่งไอดีคนอื่นเล่นงับ = =" ไอดีตัวเองยังไม่ค่อยดูแลเลยให้คนอื่นมาช่วยเล่นให้ = =" ปัจจุบันนี้ มีคะแนนไม่ถึงแสนเลย อันที่จริง มันหน้าจะประมานสามแสนนะถ้าผมไม่หยุดเล่นไปสองเดือนให้คนอื่นดูแลแทน = ="
อันดับเผ่าคงไม่ตกต่ำขนาดนี้ถ้าผมเกาะติดกระแสเกม อิอิ แต่บังเอิญมีเพื่อนพันธมิตรดี

บางคนอาจไม่เข้าใจเค้าแต่เค้านั้นมีส่วนลึกๆที่ท่านเองมองไม่เห้นนะคับ
ไม่ได้มาแก่ตัวให้เค้านะอิอิ

DeletedUser

Guest
ดูประวัติคุณ Vongola แล้วน่าสนใจดีน่ะครับ มีพลังความแค้นสูงดี ไว้ผมจะเชิญเข้าเผ่าของผม เหอ เหอ

DeletedUser

Guest
ไม่ละครับ ตอนนี้ผมกำลังรวบรวมไฟร่พลอยู่เมื่อถึงเวลาเมื่อไฟร่แล้วคุณก็จะเจอผมในเกมส์เองครับ เท่าที่มีคนรู้ว่าผมคือใครมีอยู่ แค่ 4คนครับ

DeletedUser

Guest
คุณVongolaใช้หัวกิลV/Fหรือแปล่าครับ ถ้าใช้จะได้แฉ

ถามนิดสรุปว่าระบบโชคเนี่ยมันดีหรือเปล่าเนี่ย
ตีชาวบบ้านติดลบ20+ตลอดตีเถื่อนมันบวก20+
ส่งนูไป1029ดาบ800หอก1200 เหลือแค่อย่างละ300 ยกเว้นดาบเหลือ20
ฝ่ายป้องกันมีแค่หอก120ดาบ45ขวาน10นู80 - -แค้นอ่ะ

DeletedUser

Guest
V/F ไม่ใช้เผ่าผมหรอกครับ เป็นแค่คนรู้จักกันในเกมส์ เขาเคยมาคุยเรื่องreborn กับผมแค่นั่นแหละครับ
ผมคงยังบอกไม่ได้ครับ

DeletedUser

Guest
ไม่ได้โดนแบนครับ ถ้าดูในเกมส์จะไม่เจอผม เพราะผมลบไอดีทิ้งไปแล้ว เหลือไว้แต่ชื่อตัวนี้ครับ ส่วนตัวใหม่ผมก็กำลังเล่นอยู่

DeletedUser

Guest
อย่าถามเข้ามากครับ เขาไม่กล้าบอกครับ เขากลัวนะครับ

DeletedUser

Guest
เขาได้แต่แค้นอะจ้ะ เค้าบอกพอถึงเวลาก็จะมาตี กว่าจะถึงเวลานั้น คนทั้ง2เผ่าใหญ่ไม่คะแนนนำคุนหลายเท่าตัวเหรอคะ ปัจจุบันคุนคะแนนไม่ถึง10000แต่เผ่าใหญ่ๆคะแนนต่ำๆก็50000+เฮ้อ ไม่ยอมแพ้จริงๆ แต่ที่สุดก็แพ้

บน