พรีเมี่ยมฟรี ได้มาง่ายๆ

DeletedUser

Guest
[1] ผู้เล่นมีคะแนนถึง 300 คะแนน (ข้อมูลอ้างอิงจาก เวิลด์ 1 | ข้อมูลเวิลด์อื่นกรุณาดูด้านล่างนี้)
ได้บัญชีพรีเมี่ยมมาฟรีๆ 7 วัน
ข้อมูลพรีเมี่ยมฟรีแต่ละเวิลด์
เวิลด์ 1 : 300 และ 15,000 คะแนน
เวิลด์ 2 : 500 และ 15,000 คะแนน
เวิลด์ 3 : 500 และ 15,000 คะแนน
เวิลด์ 4 : 500 และ 15,000 คะแนน

[2] ผู้เล่นมีคะแนนถึง 15,000 คะแนน (คะแนนผู้เล่น = คะแนนรวมทุกเมือง) (ข้อมูลอ้างอิงจาก เวิลด์ 1)
ได้บัญชีพรีเมี่ยมมาฟรีๆ 3 วัน

เมนูด้านบน พรีเมี่ยม(คลิก) -> พรีเมี่ยมฟรี(ด้านซ้ายมือ)
*หากใช้อยู่ก็จะเป็นการต่ออายุบัญชีพรีเมี่ยมครับ

[3] เพียงแค่คุณแนะนำเพื่อนมาเล่น "ไทรบัลวอรส์"
คุณก็จะสามารถรับคะแนนพรีเมียมฟรีๆ ได้ทันทีครับ

วิธีการ
1. Login เข้าเกมส์และเลือกเมนูด้านบนไปที่ "การตั้งค่า" ครับ

2. จากนั้นคุณจะพบกับหน้าการตั้งค่าให้เลือกเมนูด้านซ้าย "ชักชวนผู้เล่นใหม่" ครับ

3. คุณจะพบลิ้งค์เพื่อนำไปชักชวนผู้เล่นใหม่ครับ

โดยเมื่อมีผู้สมัครผ่านลิ้งค์ของคุณ คุณจะได้รับพรีเมียมฟรี 5 วันทันที เมื่อผู้เล่นคนนั้นมีคะแนนหมู่บ้านถึง 500 คะแนนแล้ว
(โดยเราไม่อนุญาตให้คุณแนะนำผู้เล่นที่ใช้การเชื่อมต่ออินเตอร์เน็ตเดียวกับคุณ)

* ไม่จำกัดในเรื่องจำนวนคนที่ชักชวนมานะครับ ชวนมา 1,000 คน เล่นครบ 500 คะแนนทั้ง 1000 ก็รับไปเลย 5,000 วันครับ *

มารยาทและสิ่งที่ไม่ควรทำ
- การโพสต์ตามเว็บบอร์ด ควรเป็นการแนะนำ อย่าไปก่อกวนหรือ Spam
- ควรแนะนำผ่าน Email ในหมู่เพื่อน ไม่ควรนำไปโพสต์ก่อกวนที่อื่น
- การกระทำใดๆ ที่เป็นการก่อกวนที่อื่น หากทีมงานได้รับรายงาน คุณอาจถูกพิจารณาลงโทษได้ครับ

ขอให้สนุกกับเกมไทรบัลวอส์

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
แล้วจะส่งลิงค์ให้เพื่อนที่ไหน ครับผม

อาจชวนเพื่อนที่รู้จักทาง msn ก็สามารถส่งทาง msn หรือ hi5 หรือ facebook ก็ได้ครับ โดยการใส่ลิงค์เอาไว้ที่โปรไฟล์ของเราเองครับ

สามารถแนะนำหรือส่งลิงค์แนะนำด้วยวิธีไหนก็ได้ครับ ที่ไม่ผิดกฎของเกมและไม่ผิดกฎหมาย พ.ร.บ. ว่าด้วยการกระทำผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ พ.ศ.2550
การทำผิด คือ การส่งข้อความไปหาคนที่ไม่รู้จัก หรือรู้จักแต่หลายครั้งทำให้เกิดความรำคาญต่อบุคคลคนนั้นครับ

ที่ถูกต้อง คือ ชวนเพื่อนที่เรารู้จักและส่งลิงค์ให้เค้าเมื่อเค้าต้องการเล่นครับ

fanta88

คะแนน react
0
พึ้งเล่นบัญชีพรีเมียมคืออะไรครับไม่รู้จริงๆ

DeletedUser

Guest
คะแนนพรีเมี่ยม และบัญชีพรีเมี่ยมจะแตกต่างกันนะครับ โดยในที่นี้

คะแนนพรีเมี่ยม คือคะแนนที่ได้จากการซื้อผ่านช่องทางการชำระเงินต่างๆ ในเกมส์ครับ ซึ่งคะแนนพรีเมี่ยมจะสามารถนำไปแลก บัญชีพรีเมี่ยม หรือนำไปใช้ลดระยะเวลาสิ่งก่อสร้างได้ครับ

สำหรับการแลกบัญชีพรีเมี่ยมให้ไปที่เมนู พรีเมี่ยม ด้านบน -> ใช้คะแนน จากนั้นคุณจะสามารถเลือกระยะเวลาที่ต้องการเปิดใช้งานได้ โดยแลกกับคะแนนที่ระบบแจ้ง (เช่น 30 วัน แลกกับ 200 คะแนน เป็นต้น)

หรือคุณสามารถใช้คะแนนเพื่อลดระยะเวลาก่อสร้างลงครึ่งหนึ่งได้ในที่ทำการหมู่บ้านครับ หากมีคิวงานอยู่แล้วก็จะสามารถใช้คะแนนเพื่อลดระยะเวลาก่อสร้างได้

โดยคะแนนพรีเมี่ยม ไม่ได้มีความเกี่ยวข้องกับคะแนนของหมู่บ้านแต่ใดๆ นะครับ และหาได้จากการซื้อเท่านั้น

บัญชีพรีเมี่ยม จะมีฟังก์ชั่นพิเศษเพื่ออำนวยความสะดวกในการเล่นให้ง่ายขึ้นครับ เช่น

• คิวงานก่อสร้าง
  • ขนาดแผนที่
  • ภาพรวมหมู่บ้าน
  • ทำเครื่องหมายสีให้กับผู้เล่น
  • แถบคำสั่งลัด
  • ภาพรวม
  • เลือกหมู่บ้านได้ง่ายขึ้น
  • ข้อมูลบนแผนที่
  • แผนที่การปกครอง
  • สมุดบันทึก
  • ตราประจำตัว
  • เกณฑ์กองกำลัง
  • บัญชีไม่มีการใช้งาน
  • โหมดไม่มีโฆษณา
  • และอื่นๆ อีกมากมาย...
ยังไงดูรายละเอียดทั้งหมดได้ในเกมส์ตรงเมนู พรีเมี่ยม -> สิทธิประโยชน์ครับ

Tree in Forest

คะแนน react
0
ถ้าเกิดเขาสมัครแล้วแต่เขาไม่อยู่
เขาให้ดูบัญชีให้เราจะได้พีเมียม
รึป่าวครับ

DeletedUser

Guest
ขอบคุณครับ เป็นประโยชน์อย่างมากเลยครับ อธิบายได้เข้าใจแถมมีภาพประกอบด้วยครับ

DeletedUser

Guest
ขอบคุณมากครับ ^ ^ มีภาพประกอบด้วย ดี๊ดี

019392448

คะแนน react
0
ผมมีคะแนนครบ 300 แล้ว

ผมมีคะแนนครบ 300 แล้ว ทำไมยังไม่เห็นได้บัญชีพรีเมียมคับ ช่วยตอบที

แล้วผมก็เข้าไปตรงพรีเมียม แล้วก็หาดูแล้ว ไม่เห็นมีให้กด พรีเมียมฟรีเลย

ใครรู้บอกทีคับ ส่งมาเป็นรูปจะดีมากเลย ขอบคุณคับ

DeletedUser

Guest
ผมมีคะแนนครบ 300 แล้ว ทำไมยังไม่เห็นได้บัญชีพรีเมียมคับ ช่วยตอบที

แล้วผมก็เข้าไปตรงพรีเมียม แล้วก็หาดูแล้ว ไม่เห็นมีให้กด พรีเมียมฟรีเลย

ใครรู้บอกทีคับ ส่งมาเป็นรูปจะดีมากเลย ขอบคุณคับ

คลิกที่เมนู พรีเมี่ยม -> พรีเมี่ยมฟรี(อยู่ด้านซ้ายมือ) ครับ

zhezasuper

คะแนน react
0
แล้วทำไมผมไม่เห็น คำว่า พรีเมียมพรี ที่บอกเลยอ่ะ

DeletedUser

Guest
แล้วก็ได้ตอน 10000-15000 คะแนน ด้วยนะ แต่จำไม่ได้

gu tae

Member
คะแนน react
0
ชวนแล้วคัฟ

แต่ทําไมไม่ได้พรีเมี่ยมอะคัฟ

เพิ่ลผมเล่นตั้ง2คน

DeletedUser

Guest
คะแนนถึง 500 หรือเปล่าครับ
ผมหาไม่เจออะ
จะกดเอาพรีเมียมที่เขียนว่า
เปิดใช้งาน...
ผมเคยเจอแต่ไม่กด
มาตอนนี้จะกด
แต่หาไมไ่เจอ

satapat.s

คะแนน react
0
อยากรู้เรื่องการก่อตั้งเผ่าครับ

อยากรู้เรื่องการก่อตั้งเผ่าครับ ว่าทำอย่างไร

บน