ประกาศรับสมาชิกใหม่

daimond201

คะแนน react
0
เนื่องด้วยเผ่าเราต้องการนักสู้ที่ เก่งทั้งบู๊และบุ๋น เข้าร่วมโครงการ จึงยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ ๆ เข้ามาอยู่ร่วมกันและพัฒนาให้เข้มแข็งต่อไปนะครับ คุณสมบัติดังนี้

1.มีขุนนาง 4 ตัว พร้อมย้ายบ้านมาอยู่ไกล้ ๆ กัน
2.ไม่ปล่อยให้ตัวเองเหลือง แอคทีฟตัวเองใด้ดีในระดับเยี่ยม
3.จริงใจต่อสมาชิกและพันธมิตร
4.เล่นอย่างผู้ใหญ่นะครับ ไม่เกรียน รู้จักถอย รู้จักชน
5.ขอเล่นแบบจริงจังนะครับ เพราะสมาชิกที่ปล่อยแดงแค่ 3 วัน กลับมา บ้านไม่เหลือก็มีมาแล้วนะครับ เรากะลังใล่ตบอยู่ 5555

ใครมั่นใจว่าตัวเองก็หนึ่งในตองอูเชิญใด้นะครับ
จดหมายมาที่ daimond201 หรือ sendosofia ก็ได้นะครับ

DeletedUser

Guest
ขอเป็นสมาชิกด้วยครับ

346/356k33 ผมเพิ่งตั้งหมู่บ้านกำลังหาเผ่าอยู่ ออนทุกวันครับเล่นทั้ง3เวิลด์ๆนี้เพิ่งเิริ่มเล่น

daimond201

คะแนน react
0
346/356k33 ผมเพิ่งตั้งหมู่บ้านกำลังหาเผ่าอยู่ ออนทุกวันครับเล่นทั้ง3เวิลด์ๆนี้เพิ่งเิริ่มเล่น

ยินดีต้อนรับนะครับ แต่ขอให้โตกว่านี้อีกสักนิดนะครับ อย่างน้อยมีขุนนางเพื่อย้ายไปอยู่ใกล้ ๆ กันนะครับ

DeletedUser

Guest
เข้าร้วมเผ่าด้วยคนดรับ 342/656 k63

เข้าร้วมเผ่าด้วยคนดรับ 342/656 k63

บน