ถามพี่ โทนี่ เรื่องฟอรั่มในเกม

daimond201

คะแนน react
0
ถามหน่อยครับ ฟอรั่มในเกมที่มีคนลบไปแล้ว สามารถดูได้หรือไม่ว่าใครเป็นคนลบครับ แล้วเอากลับคืนมาใด้หรือเปล่า

ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
เรื่องดูทีมงานดูได้ครับ แต่ปกติจะไม่ไล่ดูให้นะครับต้องเป็นกรณีพิเศษจริงๆ สำหรับเรื่องของฟอรัมเผ่า เรื่องกู้กลับมาคงไม่กู้นะครับ เพราะถือว่าคุณไว้ใจให้สิทธิสมาชิกในเผ่า แล้วถ้าคนในเผ่าคุณไปกดลบกันเอง ทีมงานจะไม่ยุ่งตรงนั้นครับ

daimond201

คะแนน react
0
เรื่องดูทีมงานดูได้ครับ แต่ปกติจะไม่ไล่ดูให้นะครับต้องเป็นกรณีพิเศษจริงๆ สำหรับเรื่องของฟอรัมเผ่า เรื่องกู้กลับมาคงไม่กู้นะครับ เพราะถือว่าคุณไว้ใจให้สิทธิสมาชิกในเผ่า แล้วถ้าคนในเผ่าคุณไปกดลบกันเอง ทีมงานจะไม่ยุ่งตรงนั้นครับ

ขอบคุณครับพี่โทนี่ ที่ตอบ ผมไม่อยากได้คืนหรอกครับ แต่ต้องการหาคนลบเท่านั้นเองง่าครับ ตอนนี้ฟอรั่มโดนลบเกือบหมดอ่าครับ จับตัวใครไม่ได้ ถ้ามีที่ดูว่าไครเป็นคนลบก็คงดีอ่าครับ แล้วอีกอย่างอ่าครับ จะได้รู้ว่า พันธมิตรเผ่าไหน จริงใจกะเราบ้างอ่าครับ ในเผ่าของผม มี 2 คนเท่านั้นที่มีอำนาจ แต่เผ่าอื่นไม่รู้อ่าครับ ว่าเขามอบอำนาจให้กับใครบ้าง ถ้ามีที่ดูว่าใครแก้ใขฟอรั่มก็จะดีมากเลยนะครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุด:
บน