ภาพรวมเวิลด์ 3

DIFZA

Member
คะแนน react
0

เวิลด์นี้น่าจะจบเร็วกว่าเวิลด์ 1:uheavy:

poat20

คะแนน react
0
รู้สึกว่าเวิลด์ 3 จะโดนเวิลด์ 4 แซงไปแล้ว(ดูอาณาเขต)
t-w# จะเยอะไปไหนกันหนอ
ตอนเวิลด์ 4 เริ่มใหม่ ๆ มีผู้เล่นรวมทั้ง 4 เวิลด์ ประมาณ 70000
ตอนนี้เหลืออยู่ประมาณ 60000 เอง
--
update วันนี้
392,038 players recorded (61,420 active)

TH1 เวิลด์ 1
13,438 players, 1,215 tribes, 250,189 villages

TH2 เวิลด์ 2
13,683 players, 1,291 tribes, 209,462 villages

TH3 เวิลด์ 3
6,660 players, 531 tribes, 57,482 villages

TH4 เวิลด์ 4
27,639 players, 2,449 tribes, 81,725 villages

แก้ไขล่าสุด:

rainzasusu

คะแนน react
0
เวิล4มีเยอะ อีกไม่นานหรอก

ก้อลดลง ไปเข้าเวิล5หมด-.-

poat20

คะแนน react
0
ตอนนี้ t-w#... T-k#... บางส่วนเปลี่ยนไปเป็น t#...
คนภายนอกตามไม่ทันเลย

suraphat

คะแนน react
0
ก็น่าจะจบเร็วนะครับ เพราะเผ่าใหญ่ๆก็เริ่มตีกันบ้างละ

DeletedUser

Guest
t# มาแรง แต่จะแรงในเวิลด์5ไหมน่า อิอิอิ

DeletedUser

Guest
เวิร์ล3 จะจบได้ ก็ต่อเมื่อเหลือ Hydestiny เล่นอยู่คนเีดียวครับ เหอ เหอ

prajin

คะแนน react
0
ไปเจอ กันเวิล 5ดีกว่า เวิล 3 หลับตาเล่นยังชนะเลย

nuaom201

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
555555+
ตอบถูกใจจิงเพื่อนรัก

hydestiny

Member
คะแนน react
0
เคลียหน่อยครับ

เวิร์ล3 จะจบได้ ก็ต่อเมื่อเหลือ hydestiny เล่นอยู่คนเีดียวครับ เหอ เหอ

เกี่ยวอะไรกับผม ครับ ? แล้วซาลาดิน นี่ เล่นไอดีไรครับ ผมจะได้ไปทักทายในเกมส์ โพส ชื่อคนอื่นก็เอาตัวจริงมาโพสสิครับ

nuaom201

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
เกี่ยวอะไรกับผม ครับ ? แล้วซาลาดิน นี่ เล่นไอดีไรครับ ผมจะได้ไปทักทายในเกมส์ โพส ชื่อคนอื่นก็เอาตัวจริงมาโพสสิครับ

ซาลาดินคือผู้หยั่งรู้ระดับเทพ

รู้ทุกเรื่องเลย รู้ล่วงหน้าว่าจะแพ้
เลยรีบเลิกเล่นก่อน
5555+

DeletedUser

Guest
โห่
หลับตา ยังชนะเลยหรือครับ

ผมขอเตือนไว้นะครับ ว่าอย่าประมาทเผ่าเล็กๆครับ
เมื่อหนูจนตอก มันจะหันมากัดแมวครับ

poat20

คะแนน react
0
รู้สึกว่าโปรเจค t เสร็จเรียบร้อยแล้ว กำลังเปลี่ยนโปรเจคใหม่

hydestiny

Member
คะแนน react
0
ไปเจอ กันเวิล 5ดีกว่า เวิล 3 หลับตาเล่นยังชนะเลย

ชนะแบบสวยงามที่สุดด้วยครับ ยินดีด้วยนะครับ น็อต ได้ทั้งคน ได้ทั้งทีม

นี่หละครับ ชัยชนะที่สมบูรณ์แบบ ครับ

แต่ขอเตือน ไว้ซักนิดนะครับ เลี้ยงเสือไว้ข้างๆ กาย ระวังเสือจะแว้งกัดนะครับ

พี่เตือนด้วย ความรักและหวังดีจริงๆนะครับ เพราะยังไงพี่ก็ไม่อยุ่เล่นต่อแล้ว

โอกาสชนะด้วยฝีมือ ด้วย การสงคราม มีอยุ่ในมือแท้ๆ อยุ่แล้ว

ไม่เลือกจะสู้ แต่เลือกจะเอาเข้าทีม หลังจากนี้ ความวุ่นวาย ยิ่งกว่าวิส

จะเกิดขึ้นแน่นอนครับ S ยังไงก็ยังเป็นเลือดสี S คุณไม่ไว้ใจเขาหรอก

และ เขาก็ไม่ใว้คุณ คำพูดก็ชัดเจนแล้ว "พักก่อน" ให้โอกาสเขาเติบโต

วันหน้าจะเป็นภัยยิ่งกว่าสิ่งใด ผมบอกได้เลยครับ

สุดท้ายคุณจะเข้าใจคำพูดของ ผมตอนนี้ แน่นอนครับ

HYdestiny

บน