แจ้งแบน คนโกงเล่น 2 id ครับ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

TsunaHypermode

คะแนน react
0
ปิดกระทู้ (กลัวโดนแบน เพราะผิดกฏ)

แก้ไขล่าสุด:

คะแนน react
0
สิ่งที่ผมสามารถยืนยันได้ว่า มันเล่น 2 ID

คือคำว่า ผมนี้เองหละคนที่่คุณจะถลมให้ยับพรุ่งนี้ไง ไอคนที่ผมตีไม่มีเผ่านะ แล้วไอนี่รู้ได้ไง บ้านมันห่างจากผมเป็นสิบเท่า มันส่งขุนมา 90 กว่าชั่วโมง มันยังส่งมา คิดดู

แล้วดูชื่อ ID สิครับ คนที่ผมฟาร์มบ่อยๆนี่ ชื่อ anaken123

แต่ไอคนที่ตีผม คือ atommix123 ดูออกกันไหมหละครับ

ผมมีหลักฐานพร้อมเลย แล้วก็แน่นด้วย

แล้วทางเผ่าผมก็ไม่ได้สู้กับเผ่าของไอนี่อยู่แล้ว แถมไกลกันซ่ะขนาดนั้น อยู่ๆมาตี แถมขุนนางมาเลย ทั้งๆที่ไม่ได้เปิดสงครามกับเผ่ามัน

ลองคิดดูสิครับ คิดง่ายมาก มันเกรียนเล่น 2 ID แบน ทั้ง 2 ID ไปเลย ทางเผ่าผม และเผ่าอื่นๆก็เห็นพร้อมด้วยกัน ว่าใช่แน่นนอน จากหลักฐานข้อความที่คุยกัน และทาง ผู้ดูแล คิดอย่าง ผมไหมหละ
หลักฐานมันเยอะมาก

DeletedUser

Guest
ซะงัน ^ ^

เเต่ลองมองดูรายชื่อเผ่าเขาทุกสาขาเเล้ว น่าจะส่งเเบนได้อีกหลายไอดีนะครับ
หึหึๆ

b078932078

Member
คะแนน react
0
ก๊เล่นขู่เขาซะงั้นหนิครับ อิอิ จะว่าไงดี คงจะแบนเขาไม่ได้หรกครับ
เพราะคนเล่นหลายไอดีก๊มีเยอาะ ตรวจสอบดูสิครับคนเล่นหลายไอดีมีเป๊นหมื่นเป๊นพัน
ถ้าจะแบนก๊ต้องแบนหมดเวิล อ่ะครับ

b078932078

Member
คะแนน react
0
ถ้าผมเป๊นเขาโดน พิมมาขู่แบบนี้ รับลองครับผมส่งไปเกิดใหม่ทันที อิอิ

คะแนน react
0
ถ้าทางผู้ดูแลระบบ ไม่แบนไอนี่ให้ ก็ ok

555+ นี่หละน้าเกม ไม่มีโกงกันก็คงไม่มันส์สินะ 555+

ผมจะรอผู้ดูแลระบบ เค้าจะว่าไง ถ้าไม่แบนให้ผม ก็ช่างเถอะ เพราะยังไง ไอคนที่มาตีผม ก็คงจะอยู่ไม่รอดเช่นกัน

b078932078

Member
คะแนน react
0
Vongola Family 531|313 1.280
ไปเอาชื่อ อาจารว่องไปตั้งเป๊นชื่อหมู่บ้านซะงั้น ระวังเจ้าตัวเข้าแจ้งลิขสิทธินะ
อิอิ:p

คะแนน react
0
5 55+ บอกที่อยู่บ้านเราเลยแหะ

เปลี่ยนชื่อใหม่เป็น Ryohei Sudkuw (เรียวเฮ สุดขั้ว ) 555+

น่ากลัวจริง >_< ไปหาเล่น Dota และ hero ใหม่ unti ได้ใจจริงๆ :eek:

ไม่แบนกะแล้วแต่และ แต่มาตีงี้ ก็คงรู้หละนะใครผิด เพราะฝ่ายนู้นเริ่มก่อน หลักฐาน พร้อม ทางเผ่า ผม ก็คงจะไม่นิ่งแน่นอน

แต่ก็ขอบคุณทาง COB มากๆ ที่ให้ความช่วยเหลือผม -/\- ช่วงนี้เข้าๆออกๆเผ่า อยู่บ่อยๆ 555+ เดี๋ยวย้ายไป COB เดี๋ยวย้ายไป NE

คะแนน react
0
แล้วแต่ step ของแต่ละคน 555+ ใช่ว่าแต่แพ้hero 100% ซักหน่อย แพ้เพราะhero แค่ 40 % ฝีมือและ step อีก 60 %

เพราะมันเอาunti ชาวบ้านได้ มันเลยสนุก 555+ ยิ่ง เจอ หมูร็อค นี่ อย่างฮา วิ่งอย่างเกรียน 55+ ไหนจะunti อีกหลายๆคน มันเป็นอะไรที่ sud teen มากๆ

แต่หลังๆไปก็เท่านั้น ช่วงนี้กำลังฮิตกันไง

M@xIMuS

คะแนน react
0
สำหรับชาว IISJ เก่า พี่ตี๋ ก็คือ ท่านเก้อหลี่ นั่นเอง อิอิอิ...

" การต่อสู่ด้วยสติปัญญาจึงเริ่มขึ้นอย่างจริงจัง
เก้อหลี่ทำให้ทัพเล็กต้านและตีกลับทัพใหญ่ของ จ้าว ได้ ด้วยการวางแผนตั้งรับที่แข็งแกร่ง โดยใช้การรบด้วยปัญญา ใช้ทรัพยากรที่มีอยู่อย่างจำกัดได้อย่างมีประสิทธิภาพที่สุด ทำให้ทัพใหญ่ของจ้าว ไม่สามารถตีเมืองเหลียงแตกได้ "

ริท อดีตรักษาการผู้นำ IISJ และเครือข่าย S-F@mily

:)

DeletedUser

Guest
คุณจะร้องเรียนที่นี่ไม่มีผลหรอกครับ ต้องไปที่ส่วน สนับสนุน ครับ

DeletedUser

Guest
รบกวนแจ้งใน http://www.tribalwars.asia/ticket.php นะครับ โดยส่วนของข้อความรบกวนถ่ายเป็นภาพหน้าจอและอัพโหลดด้วยนะครับ เพราะหากแจ้งในนี้บางทีทีมงานไม่เห็น และตามกฎของฟอรัมนั้นบอกไว้แล้วว่าห้ามแจ้งแบนอะไรทางฟอรัมนะครับ
และโปรดระวังการนำข้อความที่มีชื่อผู้เล่นอื่น มาเผยแพร่แบบนี้อาจทำให้โดนแบนฟอรัมได้นะครับ ถ้าว่างเอาชื่อออกก็ดีนะครับ เปลี่ยนเป็น นาย A นาย B ใช้ notepad replace เอาก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน