[ถามตอบ] การแข่งขัน twm

• ผู้เริ่มกระทู้ t0ny
  • เริ่มวันที่
สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest

กระทู้สำหรับถามตอบการแข่งขัน Tribalwars Master หากมีข้อสงสัยใดๆ เชิญได้เลยครับ

** ผู้เล่นที่ต้องการสมัครแข่งขัน ติดต่อผมทาง PM ได้เลยนะครับ โดยส่งชื่อผู้เล่นและอีเมล์ไว้ ผมจะนำท่านเข้ากลุ่มในฟอรัม จะทำให้ท่านเข้าถึงฟอรัมพิเศษสำหรับการแข่งขันครั้งนี้ได้ พร้อมรับชื่อตำแหน่งในฟอรัมเป็น ผู้ลงแข่งขัน Speed Championship 2012 ด้วยครับ นอกจากนั้นยังมีสิทธิลุ้นรับรางวัลพิเศษจากทีมงานไทรบัลวอรส์ไทยด้วย รายละเอียดรางวัลจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ (สงวนสิทธิ์สำหรับผู้ที่สมัคร และเข้าแข่งขันจริงๆ เท่านั้น)

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ผมไม่ว่างเล่นตอนนั้นเลยยอะครับน่าจะมีตอนเช้าหรือบ่ายมั่ง

DeletedUser

Guest
พอดีรอบนี้มันเป็นระดับสากลเลยอ่าครับ ทำให้เค้าต้องจัดช่วงเวลานั้น ยังไงถ้ามีเพื่อนที่เล่นช่วงเวลานั้นได้ก็ส่งข่าวต่อหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
ถ้ามาเริ่มทีหลังเป็นไรเปล่าครับ เเบบไม่ออนตอนที่เขาเริ่มสัก7-10ช.ม.เเบบนี่อ่ะครับ

DeletedUser

Guest
ถ้ามาเริ่มทีหลังเป็นไรเปล่าครับ เเบบไม่ออนตอนที่เขาเริ่มสัก7-10ช.ม.เเบบนี่อ่ะครับ

ต้องแข่งในช่วง 0.00 - 4.00 น. ของวันที่แข่งขันเลยครับ มันเป็น Speed Server จบภายใน 4 ชั่วโมงเลยครับ :)

DeletedUser

Guest
โอ้เเล้วจะมีอีกไหมเนี่ยครับ(ต้องไปเรียนอีกเรา เซ็งเลย)

DeletedUser

Guest
ท่านที่สมัครทาง PM เข้ามาแล้ว รอผมแปปนึงนะครับ จะ Add เข้ากลุ่มให้ก่อนสิ้นอาทิตย์นี้ครับ :)

Jackspelo

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ในการแข่งขันครั้งนี้จะมีระบบการเติมพรีเมี่ยมรึป่าวคับ

DeletedUser

Guest
คิดว่าไม่มีครับ มีแค่บัญชีพรีเมี่ยมถ้าอยากซื้อครับ แต่อีกอย่าง Speed Server ที่จบภายในไม่กี่ ชม ถ้ามีคนเติมก็คงไม่คุ้มครับ

DeletedUser

Guest
สถานที่

สถานที่แข่งเราจะแข่งขันที่ไหนหรอครับ

ในแต่ละรอบ แข่งที่ไหนหรือแข่งที่บ้านในคอมเราเอง ?

DeletedUser

Guest
ใกล้วันแล้วคับ ผมได้สิทธิ์แข่งหรือยังครับ

sb55688

คะแนน react
0
มีเกมใหม่ๆๆแบบนี้ทำไมไม่ยอมบอกกันม้างเลยอ้า อดเลยสมัครไม่ทัน ฮือๆๆๆ

มีรอบหน้าแจ้งเตือน ทางเมลด้วยนะ จะรีบไปเล่นให้ไวไว

DeletedUser

Guest
พี่สิน เดี๋ยวน้องแจ้งให้ ครั้งนี้ก็ส้มเห็นเฟสพี่เด้งมาตอนนั้น เลยบอกได้ตอนนั้น อิอิอิอิ

เพราะจิรงๆๆแล้วส้มก็เพิ่งสมัครและเล่นวันนี้เป็นวันแรกเหมือนกันแหละ = =

fluke1994

คะแนน react
0
ผมไปหัดเล่นทุกวัน

ทั้ง .net , pt เพราะสองเว็ปนี้มีมาไห้เล่น ฟรีๆๆ แบบ speed (เป็นช่วง-ช่วง)

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน