มาช่วยกันกำจัด 8 kill กันครับ

DeletedUser

Guest
ผมว่าไม่ต้องคิดไรมากครับเหตุผลมันก็เเค่คำพูดเพราะสุดท้ายคนี่ชนะสงครามเท่านั้นที่เป็นฝ่ายถูก

DeletedUser

Guest
อยากให้สาวๆปะเเป้งอ้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา:d:d:d:d:d:d:d:d:d

DeletedUser

Guest
ผมไปเเล้วมันมีเเต่หนุ่มๆมาปะเเป้งผู้หญิงบนรถผมเนี้ย

DeletedUser

Guest
บอกไว้ 8 kill & PANDA & STOP ไม่ล้มง่ายๆ

บอกไว้ 8 kill & PANDA & STOP ไม่ล้มง่ายๆ

imullet

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
วันนี้ ผม ไม่ออนนะครับ สั่งตีบ้านผมได้เลย มีขวานกับม้าเบากันบ้าน กำแพง 0

ปล.เซง เข้าเกมส์ไม่ได้

DeletedUser

Guest
วันนี้ ผม ไม่ออนนะครับ สั่งตีบ้านผมได้เลย มีขวานกับม้าเบากันบ้าน กำแพง 0

ปล.เซง เข้าเกมส์ไม่ได้

ผมก็เหมือนกัน ส่งตีได้เลยนะครับเข้าเล่นไม่ได้เฉยเลย

บน