คิดว่าเผ่าไหนเก่งที่สุด

DeletedUser

Guest
เห็นชอบตั้งกันจรังตอนเปิดเซิฟ
เลยมาดูเอาเลยผมว่า........(ยังไม่เห็นฝีมือใคร)

DeletedUser

Guest
ผมก็ว่างั้นนะ ยิ่งเงียบจริงๆฟอรั่มเกมเนี่ย

ไม่คึกคักเหมือนสมัยก่อนๆ ต้องจุดประเด็น

DeletedUser

Guest
ครับเพราะว่าคนเล่นน้อยไงครับเวิลใหม่มีคนเล่นปรมาณ3000คน

DeletedUser

Guest
ก็ต้องช่วยกันชวนเพื่อนมาเล่นล่ะครับ :)

DeletedUser

Guest
ระบบเกมส์มันเปลี่ยนคนเล่นมันเลยน้อย

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ก็บอกอะไรไม่ได้หรอกครับ หลังจากนี้ 7 วันถึงจะรู้ผลครับ (วันนี้วันคุ้มครองวันสุดท้ายหลังเปิดเวิลด์)
หลายเผ่าต่างก็จับพันธมิตร บ้างก็เลือดร้อนประกาศสงคราม บ้างก็ซิมไปเรื่อยเปื่อย ^^

DeletedUser

Guest
เก่งสุดน่าจะเป็น ...คนที่คุณรู้ว่าใคร..

ความสามารถ
..สามารถระงับไอดีได้ ตั้งแต่ชั่วคราว ถึง ถาวร..
เท่าที่ดูก้อไม่มีใครเจ๋งก่าผู้นี้แล้ว :d:d

ปล. แซวเล่นขำๆนะฮับ ;)

ไม่ว่างเล่นจั๊กกะเกมเยย T.T

DeletedUser

Guest
เก่งสุดน่าจะเป็น ...คนที่คุณรู้ว่าใคร..

ความสามารถ
..สามารถระงับไอดีได้ ตั้งแต่ชั่วคราว ถึง ถาวร..
เท่าที่ดูก้อไม่มีใครเจ๋งก่าผู้นี้แล้ว :d:d

ปล. แซวเล่นขำๆนะฮับ ;)

ไม่ว่างเล่นจั๊กกะเกมเยย t.t

ขนาดไม่ว่างเล่นก็ยังว่างมาดูอยู่เรื่อยๆ เกมนี้มันมีมนขลัง 555+

DeletedUser

Guest
เพิ่งมาดูวันนี้ กะมะวานนั่นแหล่ะ
เรียกว่านานๆมาทีดีก่า :d:d

DeletedUser

Guest
เวิลด์ 9 คุณออม ไม่ได้ลงมาด้วยหรอครับ หรือว่าพักยก 1 เวิลด์ ^^

DeletedUser

Guest
อย่าให้เขามาเลย ปล่อยให้เป็นยุคคนรุ่นใหม่มั้ง :p

DeletedUser

Guest
แต่ตอนนี้ก็มีเผ่าที่มาจากเวิลด์ 1 ด้วยนะครับ เห็นได้ชัดเลยก็คือ =W1=
แล้วก็มี Killer ที่น่าจะมาจาก PANDA กับหลายๆเผ่าจาก เวิลด์ 8 นะครับ
ก็ไม่เชิงจะเป็นคนรุ่นใหม่ นอกจากผมที่วางมือมาจากเวิลด์ 1 กลับมา 9 ^^

DeletedUser

Guest
ผมลองคิดดูเล่นๆนะ

ผู้เล่นรุ่นเก่าที่อยู่เวิลด์ 1,4 คงจะเบื่อไทรบัลวอรส์แล้วล่ะ(เซียนแล้ว) มักจะไปต่อกรีกโพลิสกัน(เช่นท่าน วองฯ เป็นต้น)
พอผู้เล่นเหล่านี้ไม่อยู่ ไทรบัลวอรส์เลยเงียบลงไปเยอะ (เพราะ มีแต่มือสมัครเล่น) :)

DeletedUser

Guest
ผมก็เล่นเกมนี้มานานเกิน2ปีละครับ ตั้งแต่เวิลล1 เล่นๆเลิกๆ มาติดจริงๆจังๆตอนเวิลล4 เล่นเกือบๆปี แล้วเลิกมาเล่นเวิลล8-9 นี่แหละครับ

เกรโพลิกผมเล่นมาก่อนที่จะมาเล่นเวิลล 8 ครับ แรกๆก็เหมือนจะดี แต่สักพักคนเล่นน้อยครับ ไม่ต่างกัน ผมว่าไทรบัลคนอาจจะเยอะกว่านะครับ

ผมเล่นไอดี loma2012 เล่นได้คะแนน หมื่นกว่าๆก็เลิก ออฟชั่นเยอะจัดเกมนั้นอ่ะ 55+ กว่าจะได้บ้าน

DeletedUser

Guest
ผมลองคิดดูเล่นๆนะ

ผู้เล่นรุ่นเก่าที่อยู่เวิลด์ 1,4 คงจะเบื่อไทรบัลวอรส์แล้วล่ะ(เซียนแล้ว) มักจะไปต่อกรีกโพลิสกัน(เช่นท่าน วองฯ เป็นต้น)
พอผู้เล่นเหล่านี้ไม่อยู่ ไทรบัลวอรส์เลยเงียบลงไปเยอะ (เพราะ มีแต่มือสมัครเล่น) :)

ัก้อสมัครเล่นทุกคนแหล่ะ
ไม่สมัครจะเล่นได้ไง :d:d

บน