บัคใน ios

• ผู้เริ่มกระทู้ Joliev
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
เล่นใน ios แล้วเวลาเปลี่ยนเมืองอ่ะครับ หน้าแมพจะไม่เปลี่ยนตาม
สมมุติว่าผมอยู่ที่เมือง A พอกดแผนที่ก้อจะเปนแผนที่ ที่มีเมือง A เป็นจุดกึ่งกลาง
แต่พอเปลี่ยนไปที่เมือง B (โดนกดจากภาพรวม) แล้วกดแผนที่ ก้อยังมีเมือง A เป็นจุดกึ่งกลางอยู่ และพอกดโจมตี ก้อกลับไปจุดรวมพลของเมือง A ซะงั้น
คือเวลาฟาร์มจะลำบากน่ะครับ -*-

คะแนน react
0
ลองกด ภาพรวม --> เลือกบ้าน --> กดแผนที่ด้านข้างของชื่อหมู่บ้านดูครับ

DeletedUser

Guest
อันนั้นได้ครับ ลองแล้ว แต่แผนที่อีกอันมันสะดวกกว่านี่ครับ อิอิ

DeletedUser

Guest
เทสแล้วพบเหมือนกันครับ ประสานงานแจ้งไปให้แล้วครับ

คะแนน react
0
ภาพรวม --> เลือกบ้าน --> กดแผนที่ด้านข้างของชื่อหมู่บ้านดูครับ --> เปิดแผนที่เวอร์ชั่นของ iOS แบบนี้นะครับ

บน