มาช่วยกันกำจัด 8 kill กันครับ

DeletedUser

Guest
เล่นไหมไงครับ แปบเดียว(เดือนเดียว ถ้าขยะก็ออกเมือง2ได้แล้ว)
:d :d :d

DeletedUser

Guest
55 เจอ the one
ฮาปี้มันกันอ่อนครับ โดนธนูที่เดียวก็ตายแล้วครับ
ต้องไฮดราครับ น่ากลัวสุด (และแพงสุด)
:d :d :d

เล่นไป เล่นมาก็เบื่อๆครับ อัพช้ามากมาย :):):)

DeletedUser

Guest
ผมเบื่อเกมนี้ แต่ไม่รุ้จะไปเล่นอะไรแล้ว55

DeletedUser

Guest
ไม่ต้องห่วงครับในเครือเกมของ Innogame มีเกมมาเรื่อยๆ :D:D:D

DeletedUser

Guest
W.8 ท่าทางจะสนุกนะครับ เผ่าอันดับ1-3 เป็นพันและสหภาพกันหมดเลย นอกนั้นก้เหลือแต่เผ่าเล็กๆมารวมตัวกัน เดี๋ยวW.1 จบแล้วค่อยคิดว่าจะไปต่อที่ไหนหรือหยุดอยู่กับที่กรีกโพลิส ได้รางวัลพรีเมี่ยมแล้วจะเอาไปแจกให้สหายศึกในW.8แล้วกันนะครับ :p:p:p

DeletedUser

Guest
W.8 ท่าทางจะสนุกนะครับ เผ่าอันดับ1-3 เป็นพันและสหภาพกันหมดเลย นอกนั้นก้เหลือแต่เผ่าเล็กๆมารวมตัวกัน เดี๋ยวW.1 จบแล้วค่อยคิดว่าจะไปต่อที่ไหนหรือหยุดอยู่กับที่กรีกโพลิส ได้รางวัลพรีเมี่ยมแล้วจะเอาไปแจกให้สหายศึกในW.8แล้วกันนะครับ :p:p:p

1Pz เป็นสัตรูเฟ้ย

DeletedUser

Guest
w8 จบแล้ว ไม่บอก อัพเดทรายละเอียดอะไรหน่อยหรอ งงกับเกมจริงๆ - -

บน