จะมีการเพิ่ง sv ใหม่วันจันทร์ที่ 26 เม.ย. หรอครับ

• ผู้เริ่มกระทู้ Hel2oKunG
  • เริ่มวันที่
สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
จะมีการเปิด sv ใหม่วันจันทร์ที่ 26 เม.ย.นี้หรอครับ:confused:

DeletedUser

Guest
ไม่เร็วไปหน่อยสำหรับการเปิดเซิฟเพิ่มหรอคับ - -

DeletedUser

Guest
คือคนเล่นกันหมื่นกว่า id แล้วครับ ถ้าเป็นแบบนี้ไม่เปิด sv ใหม่จะกลายเป็นเหมือน ทราเวียน ที่พวกเล่นก่อนเอาแต่ตบเด็กทำให้คนเล่นใหม่ทำอะไรไม่ได้เลย sv ใหม่ ใครเล่น svแรกอยู่แล้วรู้สึกว่าตามคนเล่นก่อนไม่ทันก็ย้ายไปเป็นเทพใน sv ใหม่แทน เพื่อแชร์กันไปครับ :eek:

DeletedUser

Guest
เกมนี้ ไม่เหมือน ทราเวียนนะคับ
การคุ้มกันผู้เล่นใหม่มีมากพอ

ตอนนี้เพิ่งไปถึงทวีป 46 ได้เอง คือวงที่ 2 ต่อจาก 45
ใย .net เล่นจนถึง 90 ได้เลยนะครับ

DeletedUser

Guest
ขอบคุณครับ คิดว่าเหมือน ทราเวียน ผมคงแย่เจอเกรียนตบเด็ก เพิ่งจะเริ่มหัดเล่นเกมส์เวปบราวเซอร์เห็นทราเวียดังๆ พอหมดการคุ้มครองเกรียนตบเด็กมันมาตบผมไม่ได้กระดิกเลย เลยหาเกมส์อื่นมาเจอเกมส์นี้ผมว่าโอเคกว่าทราเวียน ไม่ค่อยยุ่งยากวุ่นวายด้วยครับ :d

DeletedUser

Guest
ใช่แล้วครับ ผมก้เคยเล่นทราเวียน แย่เหมือนกัน 55

sakillla

คะแนน react
0
ผมยังเห็นระบบ ต่างๆ ยังไม่เปิดเลย

จะมีเซิฟใหม่เลยหรอ :confused:

DeletedUser

Guest
ไม่ได้เปิด เวิลด์ใหม่นะครับ แต่ทีมงานจะเปิดใช้ ระบบรางวัล ครับ ระบบนี้ผู้เล่นจะได้รับรางวัลต่างๆ หากทำตามเงื่อนไขสำเร็จครับ ซึ่งสามารถนำรางวัลมาโชว์หน้าโปรไฟล์ของตนเองได้ครับ

ส่วนการเปิดเวิลด์ใหม่นั้น ส่วนมากเราจะทิ้งระยะเวลาประมาณ 2-3 เดือนครับ จึงค่อยเปิดเวิลด์ใหม่ ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับตัวแปรต่างๆ มากมาย ซึ่งหากทีมงานจะเปิดเวิลด์ใหม่ เราจะแจ้งให้ทราบล่วงหน้าอย่างน้อย 1 อาทิตย์ครับ

DeletedUser

Guest
ขอบคุณสำหรับทุกข้อมูลดีๆที่มีให้กันครับ :d

ปล.หวังว่า tbw คงไม่มีเทพตบเด็กเหมือนทราเวียนนะครับ อิอิ

DeletedUser

Guest
อันนั้นผมก็บอกไม่ได้ครับ เพราะมันอยู่ที่ตัวคนเล่นครับ แต่ในความเป็นจริงแล้ว มันไม่คุ้มหรอกครับที่จะไปตีหมู่บ้านที่คะแนนน้อยๆ เพราะทรัพยกรต้องได้น้อยตามครับ

DeletedUser

Guest
บอกได้ไหมครับว่ารางวัลคืออะไรครับ

DeletedUser

Guest
มีหลายอย่างครับ เช่น ผู้ป้องกันหมู่บ้าน ผู้โจมตีหมู่บ้าน มากที่สุด อะไรแนวๆ นี้ครับ รอดู เร้าใจ กว่าครับ :)

DeletedUser

Guest
คิดว่าให้ทุกคนเป็นเเบบทราเวียนใช่ไหมครับที่มีตราหนะ

golfhbk456

คะแนน react
0
แล้วรางวัลทำอะไรได้บ้าง พอได้รางวัลแล้วเอามาโชว์เฉยๆเหรอครับ ใช้ประโยชน์อย่างอื่นไม่ได้เลยเหรอ เช่นได้แร่ ได้พรีเมียมฟรี อะไรประมาณนี้นะครับ

DeletedUser

Guest
คิดสะว่าได้ รางวัลไวเอวดชาวบ้าน เเล้วกันครับ

อย่างน้อยดีกว่าไม่ได้อะไรเลยจริงมั้ย :d

ปล.ชอบ โจมตีตัวเองตาย กับ ยึดครองหมู่บ้านตัวเอง นี่ล่ะ เจ๋ง!!!!:)

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน