เกี่ยวกับจำนวนผู้เล่นหน้า Browse ก่อน Log in

namazas

Member
คะแนน react
0
เกี่ยวกับจำนวนผู้เล่นหน้า Browse ก่อน Log in เมื่อก่อนเพิ่งเริ่มเล่นจะอยู่ที่ 80,000 กว่า ตอนนี้เหลือ [มีผู้เล่น 71118 คนแล้ว!] ทำไมลดลงเร็วจังครับ สงสัยนิด ๆ ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ก็ยังมีนะค่ะ แต่เค้านำไปรวมอยู่ใน สถิติ ตรงก่อนเข้าเกมส์ อยู่ในโซนด้านบนนะค่ะ

เราสามารถดูได้ว่า ในแต่ละเวิร์ดมีคนเล่นเท่าไหร่ มีกี่เผ่า มีคนออนไลน์กี่คน ดูได้จากตรงนี้เลยค่ะ

Jackspelo

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
คนเค้ามีงานมีการทำกันมากขึ้นไงคับ เลยไม่ว่างเล่นกัน :)

ส่วนพวกเราคนว่างงานก็เล่นต่อไป 555

บน