ขอถาม เรื่องการเล่นผ่านโทรศัพ ของเพื่อนๆหน่อยคับ

nightman2

คะแนน react
0
เพื่อนๆ ใช้โปรแกรมอะไรเล่นผ่าน โทรศัพกันบ้างหรอครับ ผมใช้opera mini เพื่อนคนไหนใช้โปรแกรมที่ดีกว่านี้แนะนำหน่อยคับ

2ขอถามนะครับ สำหรับ Blackberry 8520 นี่สามารถ เล่นไทรบัลวอ ได้ไหมครับ ตอนนี้กำลังมองหาโทรศัพใหม่อยู่ครับ

ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
Opera Mini นั่นแหละครับ ดีที่สุดแล้ว แต่ถ้าไม่พอใจ ลอง Bolt browser หรือ uZard web ดูก็ได้ครับ คล้ายๆกัน (แต่ผมว่า Opera ดีที่สุดแล้วครับ)

ส่วน BB Curve 8520 ผมลองดูแล้ว สเป็คก็ใกล้ๆกับ Nokia E63 ที่เคยใช้ น่าจะใช้เล่น Tribalwars ผ่าน Opera Mini ได้สบายๆ ครับ (ผมเคยใช้เคืร่องสเป็คแย่กว่านั้นมากๆ ก็ยังเล่นได้สบายๆ ผ่าน Opera Mini)

DeletedUser

Guest
ของผมใช้ Android Brower ของตัวโทรศัพท์ครับ SAmsung Galaxy mini ครับ
ใช้ Google Chrome เล่นก็ดีเหมือนกันนะครับ (Google Chrome ของมือถือรองรับเฉพาะ ระบบปฏิบัติการ Android 4.0 Ice cream Sanwich เท่านั้น )

บน