W9 เงียบ เหงา มาก

aatp

คะแนน react
0
อยากให้สุดยอดฝีมือจากทุกเวิลมาเล่นเวิล10จังเลย เพราะ อยากรู้ว่า ถ้าคนเก่งๆ มาเจอกัน แล้วอยู่กันคนละขั้วนั้น จะเป็นยังไง
ส่วนไอพวกที่ไม่แอคทีฟ ชนิดปล้นแร่ไม่ถึง1.000.000 ไม่ต้องมานะ ไปเวิล7-9เหอะ เพราะ ถ้าไปเจอสุดยอดฝีมือแล้วจะเข็ดเลิกเล่นไปก่อน

DeletedUser

Guest
เอาน่าท่าน โอ๊ต อย่าไปคิดมากเลยครับ เราต้องสร้างยี่ห้อของพวกเราใน เวิลด์ 9 แล้วส่งออกไป 10 11 12 แล้วต่อไปอีกยาวๆ
จะได้ไม่น้อยหน้า ยี่ห้อ ดังๆอย่างที่เคยเห็นกันมาตั้งแต่เวิลด์ 3 แต่ เวิลด์ 9 สงสัยมีปัญหาเรื่อง ภาษี เลยต้องงดการส่งออก อิอิ

คะแนน react
0
คน เก่ง เยอะๆ สนุกแน่ๆ เรย 5555

เสียดายที่ผมอยุ่วัยเรียน แอคทีฟได้ไม่เต็มตัวเรย

แต่ w10 ถ้ามีโอกาส พาพวกเก่งๆไปลุย หุหุ

DeletedUser

Guest
ผมก็ วัยเรียน นะครับ อายุ 16 จริงๆครับไม่ได้หลอก แต่ทำงานแล้วครับ ^^

hamohm

Member
คะแนน react
0
อยากให้สุดยอดฝีมือจากทุกเวิลมาเล่นเวิล10จังเลย เพราะ อยากรู้ว่า ถ้าคนเก่งๆ มาเจอกัน แล้วอยู่กันคนละขั้วนั้น จะเป็นยังไง
ส่วนไอพวกที่ไม่แอคทีฟ ชนิดปล้นแร่ไม่ถึง1.000.000 ไม่ต้องมานะ ไปเวิล7-9เหอะ เพราะ ถ้าไปเจอสุดยอดฝีมือแล้วจะเข็ดเลิกเล่นไปก่อน

555555 เพิ่งมาเล่นเวิล 9 เปล่า ครับ เวิลนี้ดูเเล้วเน่าสุดเเล้วมั้ง ลองมาเวิล 5 6 7 สิ คนเก่งเเบ่งพวกกันอยู่ ส่วนเจอสุดยอดฝีมืออ่ะหรอ เหอะๆๆๆอ่านเเล้วฮาคงไม่เลิกหรอกมั้ง ครับ ลองคิดกลับกันสิสุดยอดฝีมือที่ท่านว่าโดนคนที่ไม่เเอกทีฟยึดจะเป็นไงไม่เชือลองถามไอดี เเชมบ้า อดีตอันดับ 1 เวิล 2 สิ เวิล 9 ผมนั่งส่งยึดในห้องเรียนเลย 555+ ผมไม่รู้นะนั้นใช้ยอดฝีมือที่ท่านคิดหรือเปล่า อีกอย่างเวิลนี้เผ่ามีเเต่พันกันพออยากมีสงครามก็หาเผ่ามาตีมายึดกัน เวิล 5 ยิ่งกว่านี้นะเรนกันทีเป็นล้านขนาดคนเคยมาเล่นครั้งเเรก เวิล 7 นี่ทัพตีก็โหดหว่าเวิล 9 เยอะมาก ครับ ส่งทัพตีกันคนนึงเป็น 100 ทัพ เวิลนี้รุ่นใหญ่ไม่เห็นของใครจะมาเลยไม่ว่าจะเป็นกลุ่ม th ที่มาซิมก็ไม่ได้ถึงกับอะไรมากมายกับเวิลนี้ SBS ที่เเยกตัวออกมาก็มี 2กลุ่ม 3ก๊ก กะ LC-X ออกมาก็เล่นตามน้ำกันไป ส่วนเผ่าเพื่อนก็KILLERที่ยกเลิกไปก่อนหน้านั้นก็รู้จักกันพอสมควรจะมีเผ่าที่ไม่คุ้นก็ MAB TBW เเค่นั้นที่เหลือผมรู้จักก็เยอะ เพราะกลุ่มเผ่า MSC ดราม่า เพื่อน ก็เป็นศัตรูอยู่ในเผ่าต่างๆที่พวกผมตีอยู่เวิล 7 ส่วน VHS ก็เเค่เผ่าที่ตอเเหลเอาตัวรอดไปวันๆไม่มีอะไรมากมาย

benz7net

คะแนน react
0
สวัสดีครับ นานๆทีจะได้เข้ามา ฟอรั่มนี้

เด็กใหม่ครับ กำลังเล่นเวิลนี้เลย

อิอิ

DeletedUser

Guest
555555 เพิ่งมาเล่นเวิล 9 เปล่า ครับ เวิลนี้ดูเเล้วเน่าสุดเเล้วมั้ง ลองมาเวิล 5 6 7 สิ คนเก่งเเบ่งพวกกันอยู่ ส่วนเจอสุดยอดฝีมืออ่ะหรอ เหอะๆๆๆอ่านเเล้วฮาคงไม่เลิกหรอกมั้ง ครับ ลองคิดกลับกันสิสุดยอดฝีมือที่ท่านว่าโดนคนที่ไม่เเอกทีฟยึดจะเป็นไงไม่เชือลองถามไอดี เเชมบ้า อดีตอันดับ 1 เวิล 2 สิ เวิล 9 ผมนั่งส่งยึดในห้องเรียนเลย 555+ ผมไม่รู้นะนั้นใช้ยอดฝีมือที่ท่านคิดหรือเปล่า อีกอย่างเวิลนี้เผ่ามีเเต่พันกันพออยากมีสงครามก็หาเผ่ามาตีมายึดกัน เวิล 5 ยิ่งกว่านี้นะเรนกันทีเป็นล้านขนาดคนเคยมาเล่นครั้งเเรก เวิล 7 นี่ทัพตีก็โหดหว่าเวิล 9 เยอะมาก ครับ ส่งทัพตีกันคนนึงเป็น 100 ทัพ เวิลนี้รุ่นใหญ่ไม่เห็นของใครจะมาเลยไม่ว่าจะเป็นกลุ่ม th ที่มาซิมก็ไม่ได้ถึงกับอะไรมากมายกับเวิลนี้ sbs ที่เเยกตัวออกมาก็มี 2กลุ่ม 3ก๊ก กะ lc-x ออกมาก็เล่นตามน้ำกันไป ส่วนเผ่าเพื่อนก็killerที่ยกเลิกไปก่อนหน้านั้นก็รู้จักกันพอสมควรจะมีเผ่าที่ไม่คุ้นก็ mab tbw เเค่นั้นที่เหลือผมรู้จักก็เยอะ เพราะกลุ่มเผ่า msc ดราม่า เพื่อน ก็เป็นศัตรูอยู่ในเผ่าต่างๆที่พวกผมตีอยู่เวิล 7 ส่วน vhs ก็เเค่เผ่าที่ตอเเหลเอาตัวรอดไปวันๆไม่มีอะไรมากมาย

tbw เป็นยี่ห้อใหม่ แตกจากสงคราม cob eddga w1 (ก็ w1 ที่รอดสงครามนั่นละครับ)
mab เป็นยี่ห้อใหม่ แรกเริ่มก็คือ _gy_ เหมือนจะไม่มีอะไร ก่อนหมดคุ้มครองก็รับคนมั่วๆ แล้วค่อยกรองสมาชิกจากสงคราม

DeletedUser

Guest
แต่เวิลด์หน้า แข็งสุด ใช่ไหมครับ อิอิ

Poomkub11

Member
คะแนน react
4
55555 อันนี้คงพันกันเเน่นอน ครับ นัดกันไว้เเล้ว เเต่ยังไม่เเน่ชัดเรื่องทวีป เเต่ถ้าดันไปอยู่ทวีปเดียวกะพวกออมผมว่ามันตั้งเเต่เริ่มเลยล่ะ 55555

เหะๆ อันนี้จิง ถ้าพวกออมไปลงทวีปไหนทวีปนั้นจะกลายเป็นของ +Th เลย ถ้าท่านใดที่ไม่ได้อยู่กับ +Thเเล้วเกิดทวีปนั้นกดเริ่มใหม่ดีกว่า

tripletour24

Member
คะแนน react
2
แต่เวิลด์หน้า แข็งสุด ใช่ไหมครับ อิอิ

เวิร์ลหน้ายิ่งกว่านี้อีกครับเผ่านี้ เพราะทราบว่าไม่มีใครไปเลย

เหะๆ อันนี้จิง ถ้าพวกออมไปลงทวีปไหนทวีปนั้นจะกลายเป็นของ +Th เลย ถ้าท่านใดที่ไม่ได้อยู่กับ +Thเเล้วเกิดทวีปนั้นกดเริ่มใหม่ดีกว่า

all-th กากนะ มีแต่พวกเกรียน เวิร์ลหน้าจะจัดให้หนักเลย

บน