เปิดซิง

DeletedUser

Guest
อันที่จริงก็อยากจะเป็นคนแรก นั่งเฝ้ามานานละ แต่ไม่อยากจะเด่นกลัวจะเป็นเป้า
ขอตามตูดคนเปิดซิง และคอยล้างจานให้เขาละกันครับ t^t

tripletour24

Member
คะแนน react
2
ผมตอนนี้ยังไม่รู้เลยจะไปกับใครดีอะ รักพี่เสียดายน้อง แต่ถ้าท้องพี่ก็ชิ่ง 555

hamohm

Member
คะแนน react
0
ท่านคิวไปกะ sbs หรอครับ อย่า ตี เค้า นะ t______t

5555555 ไม่รู้ว่าจะได้เป็นพันกันเปล่านะ อืม ตอนนี้ตั้งเเต่เวิล 9 ผมใช้ไอดี virus เเล้วนะ ครับ 55555

คะแนน react
0
5555555 ไม่รู้ว่าจะได้เป็นพันกันเปล่านะ อืม ตอนนี้ตั้งเเต่เวิล 9 ผมใช้ไอดี virus เเล้วนะ ครับ 55555

อ๋อ ไอดีที่ไปด่าเขาไว้ แต่เขาไปยึดบ้านไกล้เข้าไปแล้ว เลยประกาศให้คนมายึดบ้านบอกเลิกเล่นล่ะ กลัวเขาไปยึดบ้านแล้วเสียหน้านะเหรอ

DeletedUser

Guest
ขอเจิมหน่อยละกานน ได้เป็นศิริมงคล ในการเล่น w 10 :cool::cool::cool:

hamohm

Member
คะแนน react
0
อ๋อ ไอดีที่ไปด่าเขาไว้ แต่เขาไปยึดบ้านไกล้เข้าไปแล้ว เลยประกาศให้คนมายึดบ้านบอกเลิกเล่นล่ะ กลัวเขาไปยึดบ้านแล้วเสียหน้านะเหรอ

ไม่รู้เรื่องอย่าพูดดีกว่ามั้ง ถ้ากลัวนะคงยุบเผ่าเเล้วไปเข้าพวกเผ่าพันเผ่าอื่นล่ะ ไม่ใช้ตอนเเรกประกาศสงครามทำเป็นโหดโชว์ว่าเผ่าโดนลุม สุดท้ายทะเลอะกันเพราะลูกเผ่ากันทัพได้เเล้วไปตั้งเผ่าใหม่มาขอพันกับเผ่าที่ตีอยู่ เหอะๆๆๆๆ โหดเเท้ๆๆ ความจิงเรื่องไร้สาระของคนไม่รู้เรื่องก็เลยไม่อยากจะยุ่งอ่ะนะ เเต่เห็นมาเพลออะไรที่ไม่ใช้ความจิงก็เลยตอบเเบบนี้

คะแนน react
0
ไม่รู้เรื่องอย่าพูดดีกว่ามั้ง ถ้ากลัวนะคงยุบเผ่าเเล้วไปเข้าพวกเผ่าพันเผ่าอื่นล่ะ ไม่ใช้ตอนเเรกประกาศสงครามทำเป็นโหดโชว์ว่าเผ่าโดนลุม สุดท้ายทะเลอะกันเพราะลูกเผ่ากันทัพได้เเล้วไปตั้งเผ่าใหม่มาขอพันกับเผ่าที่ตีอยู่ เหอะๆๆๆๆ โหดเเท้ๆๆ ความจิงเรื่องไร้สาระของคนไม่รู้เรื่องก็เลยไม่อยากจะยุ่งอ่ะนะ เเต่เห็นมาเพลออะไรที่ไม่ใช้ความจิงก็เลยตอบเเบบนี้
เรื่องเผ่ากับเรื่องบุคคลไม่เหมือนกันครับ ข้อความก็มี แต่ไม่ยุ่งดีกว่าเพราะผมไม่รู้เรื่องอะไร

คะแนน react
0
ใจเย็นครับ ทั้ง 2 ท่านที่เคารพ เลิกคุยเรื่องนี้ดีกว่านะครับ

เพราะคุยแบบนี้ก็ไม่มีอะไรดีขึ้นมาหรอกครับ

เรามาเล่นเกมส์ให้สนุกดีกว่านะครับ

( ผมรู้ว่าใครชอบ ไม่ชอบผม แต่ผมก็เคารพในฐานะที่เราเป็นคนไทยด้วยกันนะครับ )

DeletedUser

Guest
ผมอยากเข้า กะ sbs อะ แต่ผมมันอ่อนแอ และไม่เจ๋ง ให้ทำไงหรอ ?

tripletour24

Member
คะแนน react
2
ใจเย็นครับ ทั้ง 2 ท่านที่เคารพ เลิกคุยเรื่องนี้ดีกว่านะครับ

เพราะคุยแบบนี้ก็ไม่มีอะไรดีขึ้นมาหรอกครับ

เรามาเล่นเกมส์ให้สนุกดีกว่านะครับ

( ผมรู้ว่าใครชอบ ไม่ชอบผม แต่ผมก็เคารพในฐานะที่เราเป็นคนไทยด้วยกันนะครับ )

แสดงว่าเมืองรู้อะดิว่าผมไม่ชอบเมือง กร้ากๆๆๆๆๆๆๆ

DeletedUser

Guest
เจอsbsกันเวิล10ในนามเผ่าเหนือเทพ นะครับ เปลี่ยนแบรนบ้าง

บน