เปิดซิง

คะแนน react
0
แสดงว่าเมืองรู้อะดิว่าผมไม่ชอบเมือง กร้ากๆๆๆๆๆๆๆ

5555+ ก็รู้ครับ และ ท่านอื่นอีก เมืองก็รู้ครับ

แต่เมืองก็ชอบนิสัยพี่วินนี่ นี่นา 5555+ เหมือนกับการรักคนอื่นข้างเดียวแหละครับ 555+

DeletedUser

Guest
คุยไรกันหว่า.....ไม่รุ้เรื่องพอดีไปครองอำนาจอยุ่กับเกมอื่นมาอะ = =" 555+ ผมกลับมาแล้วคับ.....^^ มาคนเดียวอย่าทำผมเลยนะ!!! ใครมีเผ่าเชิญผมไปอยุ่ด้วยเลยนะ!!!!!

DeletedUser

Guest
ใกล้แล้วอีกนิดเดียว.... ใกล้จะได้เล่นแล้ว

tripletour24

Member
คะแนน react
2
5555+ ก็รู้ครับ และ ท่านอื่นอีก เมืองก็รู้ครับ

แต่เมืองก็ชอบนิสัยพี่วินนี่ นี่นา 5555+ เหมือนกับการรักคนอื่นข้างเดียวแหละครับ 555+

ใครจะไปเกลียดเมืองลงละครับ มีแต่คนเอ็นดู ไม่เชื่อดูตอนเปิดเวิร์ลสิ เด๋วก็มีดาบไขว้ไปทักทาย อิอิ

DeletedUser

Guest
ดาบไขว้ ตามด้วยเลขท้าย 2 ตัว ก็คือ 85 ใช่ไหมครับ *0*

DeletedUser

Guest
= =" เลือกไม่ถูกเข้าเผ่าไหนดี!!!!! .....มากันหมดเลยทั้ง W1 W6 W8 = =" พวกมึงจะสร้างต่างเผ่ากันทำมัย จับร่วมๆสะ หมดเรื่อง!!! ตูจะบ้าตาย = =a

คะแนน react
0
5555 w10 คงเป็น w สุดท้ายละหระครับ
อาจจะเลิกเล่นอะ แต่ถ้ายังมีโอกาสได้เล่น ผมก็จะเล่นต่อครับ

อยากจะรอวันที่ พี่วินนี่ เป็น อันดับ 1 ของ w ไหนซัก w ครับ
จะขอเป็นลูกเผ่าซะหน่อย 555

DeletedUser

Guest
ในที่สุดก็มีคนดึงไปเข้าเผ่า = =" เหอะๆ คนมันแก่อะช่วยไม่ได้จิงๆ จะไม่ขอรับตำแหน่งหรือหน้าที่อะไร เพราะรอบนี้ข้ออยุ่อย่างธรรมาดา ใครอย่ามาเยื่อกะผมละเดียวหาว่าไม่เตือน อุ้ยทำโหดแต่จิงๆไม่มีไรเลย 666+ สนุกดี

DeletedUser

Guest
อยากได้ระบบ "ค่ายสนาม" คืนมาจิงๆ T^T พูดแล้วคิดถึง w1 :cool:

DeletedUser

Guest
เห็นข้อมูลของw10 แล้วตูอยากร้องไห้ เด็กเจอผู้ใหญ่ลังแกแน่ งานนี้บอกคำเดียว "ฮ่า!!!!!"

DeletedUser

Guest
[video=youtube_share;Gtgn9Ow08YE]http://youtu.be/Gtgn9Ow08YE[/video]

มอบให้กับคนที่จะเล่น W10 ทุกคน จิงนะ!!!

DeletedUser

Guest
เวิลด์ 10 แม่งเถื่อน บอกตรงๆนะ ถ้าไม่แน่จริงอยู่ไม่ได้ >> เหยด โด้ โค อา ล่า มาช !!!!

DeletedUser

Guest
ตอนนี้รออย่างเดียวพวกยังไม่ลงสนาม = =" อย่าให้มันนานนักสิวะ เดียวไม่ทันการ!!!!

tripletour24

Member
คะแนน react
2
5555 w10 คงเป็น w สุดท้ายละหระครับ
อาจจะเลิกเล่นอะ แต่ถ้ายังมีโอกาสได้เล่น ผมก็จะเล่นต่อครับ

อยากจะรอวันที่ พี่วินนี่ เป็น อันดับ 1 ของ w ไหนซัก w ครับ
จะขอเป็นลูกเผ่าซะหน่อย 555

งั้นเมืองคงแก่ตายก่อน เพราะเป็นไปไม่ได้เลย พี่อ่อนโคตร ๆ ในกลุ่มเลย กว่าจะขึ้นได้คงต้องรอคนอื่นเลิกกันหมดแล้ว 555+

DeletedUser

Guest
งั้นเมืองคงแก่ตายก่อน เพราะเป็นไปไม่ได้เลย พี่อ่อนโคตร ๆ ในกลุ่มเลย กว่าจะขึ้นได้คงต้องรอคนอื่นเลิกกันหมดแล้ว 555+

เลิกหมดก็หาใหม่!!! เหมือนผมนี้งัยฉายเดียวแต่หาเร็วเจอเร็ว ^^a

จากการคาดเดา พรุ้งนี้หน้าจะมีรายชื่อไอดี ในW10 ประมาน 2.500 ID ^^a น้อยจังแหะ

โว้ ออนเจอพี่โทนี่ด้วยแหะ สงสัยแก่กำลังตรวจสอบระบบของW10 ที่จะเปิดพรุ้งนี้แหะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ว่าแร้วเผ่า NT นี่คนคุ้นๆทั้งนั้นที่แท้ sbs นี่เอง 55555
มีคนในเผ่าแวะมาทักทายผ่ม "ขาโหดกลับมาแร้ว เจอกันในเวิล" 5555ผ๋มก่งงอ่ะไรของมัน

ยังไงก่ขอให้สนุกกับเกมคับ=)

aatp

คะแนน react
0
อยากไปเล่นมั้งจังแต่เบื่อเกมส์นี้แล้ว ผมคงรีบเล่นเวิล9ให้จบๆก่อนดีกว่า

คะแนน react
0

55555 เอาไง เอากัน เดิมพันพี่วินนี่ด้วยชื่อเสียงและเกียรติยศเลย 5555

บน