การอัปเดทเป็นรุ่น 8.144

toonengja

Administrator
ทีมงานไทรบัลวอรส์
คะแนน react
1
การอัปเดทเป็นรุ่น 8.144

เรียน ชุมชน,
การอัปเดทใหม่ของเราเป็นรุ่น 8.144 จะถูกทำในวันอังคารที่ 16 ตุลาคม
การเปลี่ยนแปลงส่วนมากนั้นคือการปรับปรุงโครงสร้าง backend ของเราแต่ก็จะมีการเปลี่ยนแปลงเล็กๆน้อยๆ 2 อย่างที่เราอยากจะแจ้งให้คุณทราบ

การเปลี่ยนแปลง และการปรับปรุง

ร้องเรียนรูปภาพโปรไฟล์ของผู้เล่น
ตอนนี้คุณจะสามารถร้องเรียนรูปโปรไฟล์ของผู้เล่นโดยจะแยกจากโปรไฟล์ผู้เล่น แม้ว่าผู้เล่นจะไม่มีโปรไฟล์

การจัดอันดับของวัน
การจัดอันดับของวันตอนนี้จะจัดลำดับจากเวลาที่ผู้เล่นได้คะแนน เมื่อมีผู้เล่นที่มีคะแนนเท่ากัน ผู้เล่นที่ทำคะแนนได้ก่อนจะถูกจัดอันดับไว้ด้านบน

ข้อเสนอแนะ

หากคุณมีข้อเสนอแนะ คุณสามารถบอกเราได้ในกระทู้นี้

ทีมงาน Tribal Wars

บน