มาช่วยกันกำจัด 8 kill กันครับ

aoFZag

คะแนน react
0
ปล่อยไว้ไม่ได้แล้วนะครับเผ่า8killมีแต่ตัวจิ๊ดๆทั้งนั้นเลยครับถ้าเราไม่กดมันพวกคุณเดือดร้อนกันแน่ครับ
ผมไม่มีความแค้นกับคนในเผ่านะครับยกเว้นคนนึงคือไอดีspecnaz ครับผมอยู่ไกล้มันโดนตีตอนนี้ผมก็เลยเปลียนไปเล่นไอดีของเพื่อนแทนแล้วละครับ
อย่าปล่อยให้เผ่านี้เกิดนะครับ

tripletour24

Member
คะแนน react
2
ผมเอาด้วยครับ อย่าปล่อยมันไว้ไอ้พวกแบบนี้ ต้องรุมมันครับ

nuaom201

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ผมเอาด้วยครับ อย่าปล่อยมันไว้ไอ้พวกแบบนี้ ต้องรุมมันครับ

รุมแล้วมีศักดิ์ศรีป่าวค่ะท่าน

แต่ถ้าเราแพ้ เราก้อแพ้อย่างมีศักดิ์ศรีนะ
ถ้าเราชนะ เราก้อชนะอย่างมีศักดิ์ศรีเช่นกัน

55555555555

DeletedUser

Guest
ผมเอาด้วยนะครับ หมั่นไส้มานานแล้ว 8 kill เนี่ย โดยเฉพาะ Pokview เนี่ย อริผมเลย

รุม ๆๆๆ มันครับ รุมให้เหมือนหมา ต้องเหมือนด้วยนะครับ ไม่เหมือนคงจะล้มยากหน่อยผมว่า ฮ่า ๆ

เราพวกเยอะ เก่งเรื่องลุมอยู่แล้วครับ ต้องสามัคคีกันนะ ไปเดี่ยว ๆ ก็มีแต่จะโดนยึด เพราะฝีมือเราสู้เค้าไม่ได้กันซักคน ต้องจับทีมไป รุมซัก 20 ต่อ 1 กำลังเหมาะเหม็ง

ใครจะเข้าร่วมทีมกับผม รุม ๆๆๆ หมาหมู่ ลงชื่อเอาไว้นะครับ

DeletedUser

Guest
คุณไม่รู้ไงครับ
เขาเรียกกลยุธยิ์ ถ้าเรียกศักดิ์ศรีคนในสมัยก่อนเขาไม่หาวิธีเอาชนะศัตรูเเบบง่ายๆหลอกครับ

nuaom201

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
คุณไม่รู้ไงครับ
เขาเรียกกลยุธยิ์ ถ้าเรียกศักดิ์ศรีคนในสมัยก่อนเขาไม่หาวิธีเอาชนะศัตรูเเบบง่ายๆหลอกครับ

บังเอิญเป็นคนยุคปัจจุบัน ที่บ้านใช้หม้อหุงข้าวไฟฟ้าแล้ว ก้อเลยต้องใช้คำว่าศักดิ์ศรี

DeletedUser

Guest
ใช่มั้ย ๆ อย่าง 8 kill ต้องมาเจอกับ ยุทธวิธี ...

DeletedUser

Guest
เอ่อ ยุทธวิธีเบียด... เรอะครับ

ใช่ครับ

เบียด ๆ เกาะกลุ่มกันไว้เป็นก้อน ๆ คอยรวมพลังกันส่งกลิ่นไล่พวก 8 kill ให้หายไปจากเวิลด์

ผมคิดว่าน่าจะได้ผลอย่างสูงเลยนะครับ

ขอตั้งชื่อแผนนี้ว่า " เกาะกลุ่มส่งกลิ่น " ฮ่าาา

DeletedUser

Guest
ท่านเป็นคนยุคเก่าก็เเล้วเเต่ท่านเหอะ

DeletedUser

Guest
ใช่ครับ

เบียด ๆ เกาะกลุ่มกันไว้เป็นก้อน ๆ คอยรวมพลังกันส่งกลิ่นไล่พวก 8 kill ให้หายไปจากเวิลด์

ผมคิดว่าน่าจะได้ผลอย่างสูงเลยนะครับ

ขอตั้งชื่อแผนนี้ว่า " เกาะกลุ่มส่งกลิ่น " ฮ่าาา

เบียดๆเกาะกลุ่ม แต่ถ้าไม่ระวัง คนข้างอาจจะตกก็ได้นะ

DeletedUser

Guest
เบียดๆเกาะกลุ่ม แต่ถ้าไม่ระวัง คนข้างอาจจะตกก็ได้นะ

ใครร่วงก็ปล่อยทิ้งไปครับ ยังไงเราก็สามัคคีสู้ 8 kill ไม่ได้อยู่แล้ว เอาตัวเองให้รอดพอ 555

ยังไงพวกเราก็มีเยอะ เป็นฝูงเลย ทิ้งไป 3 4 คน ไม่เป็นไรหรอก ทรัพยากรณ์พวกนี้หามาเปลี่ยนใหม่ง่าย ๆ

คนขาดเดี๋ยวผมเรียกอาม่าข้างบ้านมาเล่นก็ได้ ฝีมือพอ ๆ กัน

DeletedUser

Guest
ใครร่วงก็ปล่อยทิ้งไปครับ ยังไงเราก็สามัคคีสู้ 8 kill ไม่ได้อยู่แล้ว เอาตัวเองให้รอดพอ 555

ยังไงพวกเราก็มีเยอะ เป็นฝูงเลย ทิ้งไป 3 4 คน ไม่เป็นไรหรอก ทรัพยากรณ์พวกนี้หามาเปลี่ยนใหม่ง่าย ๆ

คนขาดเดี๋ยวผมเรียกอาม่าข้างบ้านมาเล่นก็ได้ ฝีมือพอ ๆ กัน

จะเอาอาม่ามาสู้กับพวกผมเลยเหรอ อิอิ

hamohm

Member
คะแนน react
0
ผมเอาด้วยนะครับ หมั่นไส้มานานแล้ว 8 kill เนี่ย โดยเฉพาะ Pokview เนี่ย อริผมเลย

รุม ๆๆๆ มันครับ รุมให้เหมือนหมา ต้องเหมือนด้วยนะครับ ไม่เหมือนคงจะล้มยากหน่อยผมว่า ฮ่า ๆ

เราพวกเยอะ เก่งเรื่องลุมอยู่แล้วครับ ต้องสามัคคีกันนะ ไปเดี่ยว ๆ ก็มีแต่จะโดนยึด เพราะฝีมือเราสู้เค้าไม่ได้กันซักคน ต้องจับทีมไป รุมซัก 20 ต่อ 1 กำลังเหมาะเหม็ง

ใครจะเข้าร่วมทีมกับผม รุม ๆๆๆ หมาหมู่ ลงชื่อเอาไว้นะครับ

อ่านดูเเล้วไม่รู้ว่าคนที่ต่อต้าน 8 Kill จะชม ดี หรือ ด่าดีก็ไม่รู้ 5555

....

DeletedUser

Guest
มือถือบาปปากถือศีลจริงๆท่านtripletour24
ผมอยากขำ5555+

บน