รับสมัครสมาชิก พันธมิตร nap เผ่าสาขา ทุกทวีป

DeletedUser

Guest
สวัสดีครับผมผู้ดูแลเผ่า AYim กำลังรับสมัครสมาชิก พันธมิตร NAP เผ่าสาขา
จำนวนมาก เผ่าเรารับทุกทวีปนะครับ แต่เผ่าเรากระจายอยู่ใน K 45 นะครับ
ข้อมูลเผ่า
ขุนชนะ ดยุค
New E.L.F. บารอนและท่านทูต
ผมอยู๋พิกัดNew E.L.F. everlasting friend (584|419) K45
ติดต่อมาเลยนะครับ รับทุกท่าน มี่แอคทีฟ หากจำเป็นควรมีซิสนะครับ
กฏของเมือง Ayim

[1.] ห้ามโจมตีเมืองของพันธมิตรร่วมสหภาพ และ สนธิสัญญาไม่รุกราน โดยเด็ดขาด

[2.] ต้องสามารถดูแลตัวเองได้เป็นอย่างดี

[3.] มีความรับผิดชอบในการกระทำใดๆ ห้ามใช้คำหยาบคาย

[4.] Active สมอ ถ้าไม่ว่างหรือมีธุระ ควรมีผู้ดูแล ดูแลแทน หรือแจ้งไว้ในฟอรั่มให้สมาชิกได้รับทราบ

[5.] เมื่อเกิดสงครามขึ้น เราจะร่วมทำสงครามด้วยกัน เสริมกำลังช่วยออกรบหรือตั้งรับ อย่างพร้อมเพียงกัน

[6.] เล่นอย่างมีสปิริต ห้ามข่มขู่คนอื่น
โดยอ้างชื่อกิลเด็ดขาด และห้ามสร้างความ
เดือดร้อนโดยอ้างชื่อกิล

[7.] มีมารยาทในการเล่น

[8.] ไม่ได้เล่นเกิน 1 อาทิตย์ขึ้นแดงไล่ออกและขึ้นบัญชีเป็นเมืองฟาร์ม (ใครมีธุระแจ้งให้ทราบก่อน)

[9.] ออกจากเผ่าไม่บอกเหตุผลถือว่าเป็นกบฏ ขึ้นบัญชีเป็นศัตรูทันที

DeletedUser

Guest
ผม บารอนเผ่า mab ผมอยากได้ พันธมิตร ดี ๆ ซัก เผ่า เลยมาถาม

ว่ายินดีเป็น พันธมิตร กับ เผ่า ของเรามั้ยผมมีเป้าหมาย ตะวันออกเฉียง

เหนือ ผมมีประสบการณ์ใน เวิล์ด 1 และ เวิลด์ 2 มามากพอสมควร

แล้วผมก็พอมีประสบการณ์แนวนี้มาจาก เวิลด์ ของเมืองนอกมาอยู่

บ้างเลยอยากมาขอเป็น พันธมิตร กับ เผ่า ของท่าน

DeletedUser

Guest
ได้ครับ
ที่ส่งจดหมายมาแล้วใช่ไหมครับ

DeletedUser

Guest
ข้า พานพ ยินดีเข้าร่วมเป็นพันธมิตรกับเผ่า mab k35 (521|333)

DeletedUser

Guest
เข้าร้วมเผ่าด้วยคนดรับ 342/656 k63

เข้าร้วมเผ่าด้วยคนดรับ 342/656 k63

บน