หามิตรเผ่าที่ รักความสงบ/แต่ถึงรบไม่ขลาด

DeletedUser

Guest
กะลังหาเผ่าที่รักสงบครับ...เพิ่งมาเล่นไม่ถึงเดือน แถวๆ k5 ครับ..อิอิ
(ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่)

fisho45222

คะแนน react
0
มาสิครับ

มาเผ่าเรา เผ่าVonGola Family

เราไม่เคยโจมตีใครก่อนแต่ถ้ามีใครมาโจมตีพวกเราก่อนเราก็จาสามารถยกแก๊งไปได้เลย

ใส่เตมที่ อ่ะน่ะ:D:D:D:D

แต่เผ่าVonGola Family ก็จะรักสงบเล่นสายไรก็ว่ากานไประดับอะไรไม่เกี่ยวครับบ บ

ถือว่าพวกเปนพี่น้องการรักสนุกรักสงบยุแบบเงียบๆไม่สนใจเผ่าใด ยังไงก็ไปหาดูที่เผ่าVonGola Family

ตัวย่อน่ะคับV G

b@y1931

คะแนน react
0
หาเผ่าอยู่

ถ้าคุณรักสงบ มาอยู่เผ่า #BLUE PIRATE#ตัวย่อ เผ่าDEAD
เราไม่รุกรานใคร ถ้าไม่จำเป็นครับ ไปหาดูที่ k29 พิกัด 966/254

DeletedUser

Guest
จริงๆเผ่าเราก้อไม่ตีใครก่อนเหมือนกันนะ :eek::eek:

บน