กดแผนที่ออกปล้นแล้วมันขึ้น

• ผู้เริ่มกระทู้ bankyoza555
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
w 9
พอกดแผนที่ออกปล้น แล้วมันขึ้น
งานบำรุงรักษาระบบ - ขณะนี้เซิร์ฟเวอร์ไม่เปิดให้บริการ

ด้วยเหตุผลด้านงานบำรุงรักษาระบบ เซิร์ฟเวอร์จึงไม่เปิดให้บริการในขณะนี้ โดยปกติงานบำรุงรักษาระบบจะเสร็จสิ้นภายใน 10 นาที

แต่เข้าฟรอมเผ่า ข้อความ ทำอะไรได้หมดอะ มันเป็นอะไร รีบแก้ด่วนคับ ช่วงนี้ต้องปล้น ไปสร้างขุนนาง - -*

DeletedUser

Guest
ลองไปถามเพือนในเผ่าแล้ส ปล้นได้ปกติ
ไมผม ปล้นไม่ได้คนเดียว แต่ บ้านอื่น ผม ปล้นได้หมดนะ
แต่บ้านหลัก ผม ปล้นไม่ได้้้้ ๆๆๆ ช่วยหน่อยคับ อยู่ในภาวะสงคราม
แร่สำคัญที่สุด :mad:

hamohm

Member
คะแนน react
0
เข้าใจนะ ครับ เรื่องเเร่เรื่องอะไรว่ามันสำคัญ เเต่ระบบเป็นอย่างนี้จะให้ทำยังไง ครับ ผมก็เป็นเขาให้เล่นเกมฟรีมันก็ดีเท่าไหร่เเล้ว เพราะ มันเป็นเเล้วก็หายไม่ได้เป็นถาวรสะหน่อย:mad:

DeletedUser

Guest
เข้าใจนะ ครับ เรื่องเเร่เรื่องอะไรว่ามันสำคัญ เเต่ระบบเป็นอย่างนี้จะให้ทำยังไง ครับ ผมก็เป็นเขาให้เล่นเกมฟรีมันก็ดีเท่าไหร่เเล้ว เพราะ มันเป็นเเล้วก็หายไม่ได้เป็นถาวรสะหน่อย:mad:

ได้ละ :cool: ตีโพยตีพายไปเอง 555

บน