กรณีตีพันธมิตร กรณีนี้ไม่ผิดใช่ไหม?

DeletedUser

Guest
คือ เพิ่งจะโดนมา ตอนแรกผมส่งหน่วยสอดแนมไปที่หัวหน้าเผ่า เผ่าหนึ่งซึ่งในแผนที่ไม่ได้ปรากฎเป็นจุดสีฟ้า (คือ ผมมีความใฝ่ฝันว่าจะระเบิดเผ่าด้วยตัวคนเดียวสักครั้งหนึ่ง) ปรากฎว่าคนในเผ่านั้นก็รีบส่ง igm มาบอกผมทันที ว่าเฮ้ยเราเป็นพันธมิตรกันนะ ไอ้ผมก็งง เลยเบนไปตีหมู่บ้านอีกฟากหนึ่งแทนเลย เพราะไม่อยากจะมีปัญหา คราวนี้ หัวเผ่าก็แกล้งทำมาเป็นคุยนั่น คุยนี่ คุยไป คุยมา แกล้งคุยประมาณว่าตัวเป็นผู้หญิง ไอ้เราก็หม้อเป็นธรรมชาติ คุยไปเรื่อย ผ่านไปได้สาม-สี่วัน เอาแระ...

เมื่อตะกี้มันกลายเป็นจุดฟ้าแล้ว

ผมว่าถ้าผมตี คงไม่ผิดใช่ไหม?

เพราะผมยึดหมู่บ้านที่ผมเบนความสนใจไปในตอนแรกได้แล้ว (คิดว่าได้แน่ ส่งพลไปเกืือบหื่น อ้อ~!!! หมื่น)

จริงๆ ผมฉุนมากนะเนี่ย มันหลอกกันชัดๆ แต่มันจะเป็นแรงบันดาลใจที่สุดยอดมากๆ

อาจจะมีไล่ตีทุกหมู่บ้านเลยหล่ะ (มันไม่ใช่พฤติกรรมผมนะที่ทำอะไรไร้เหตุผล แบบตีเสียเปล่า ไม่ได้อะไร แต่คราวนี้รู้สึกฉุนยิ่งกว่าสเปนฟอร์มห่วยอีก)

DeletedUser

Guest
คือ ที่รู้เพราะหมู่บ้านผมกับเขาอยู่ห่างกันแค่สามช่องเอง ว่าง่ายๆ เห็นทุกวัน :mad:

DeletedUser

Guest

ตอนนี้หายฉุนแล้ว เปลี่ยนมาเซงแทน :p

อุตส่าห์ยิงพร้อมกันสี่ตัว ตอนนี้ต้องออกขุนนางอีกตัวไปซ้ำแล้วเดี๋ยวจะยื้อ

DeletedUser

Guest

นับถือผู้เล่นคนนี้จริงๆ ครับ พยายามตีเขามาเป็นอาทิตย์ ผมเสียทหารไปหลายพันแล้ว

นึกว่าทหารหมด ยังมีโผล่มาได้อีก เสียดายที่ดวงผมไม่ดีเอง เลยไม่ได้เมืองของเขาไปตั้งแต่เมื่อเช้า ;)

DeletedUser

Guest
อุ้ย ลืมเซ็นเซอร์เมืองตัวเอง แต่ไม่เป็นไร เมืองนี้ยังมีทหารอยู่อีกแค่ห้าพัน :cool:

DeletedUser

Guest
ได้แย้วๆๆๆ เฮ้อ เกือบสองอาทิตย์ลุ้นขี้แตก ดีว่ามีบอลโลกช่วย 555+

DeletedUser

Guest

หวังว่าเขาคงไม่เสียใจที่แพ้ เขาสู้ได้อย่างสมเกียรติ์ เป็นชาตินักรบจริงๆ (พอดีไม่รู้เพศ แต่คิดว่าคงไม่ใช่พวกผิดเพศเพื่อหวังผลประโยชน์)

ผมจะใช้ชื่อเมืองเป็นชื่อนี้เพื่อเป็นเกียรติ์กับเขาหนึ่งสัปดาห์

ถ้าคุณมาอ่านเจอก็อย่าคิดมาก คุณยังมีเหลืออีกตั้งสามเมือง เก่งแบบนี้เดี๋ยวก็ได้คืน ขอให้อย่ามาตีคืนผมแล้วกัน 555+ :cool:

DeletedUser

Guest

หวังว่าเขาคงไม่เสียใจที่แพ้ เขาสู้ได้อย่างสมเกียรติ์ เป็นชาตินักรบจริงๆ (พอดีไม่รู้เพศ แต่คิดว่าคงไม่ใช่พวกผิดเพศเพื่อหวังผลประโยชน์)

ผมจะใช้ชื่อเมืองเป็นชื่อนี้เพื่อเป็นเกียรติ์กับเขาหนึ่งสัปดาห์

ถ้าคุณมาอ่านเจอก็อย่าคิดมาก คุณยังมีเหลืออีกตั้งสามเมือง เก่งแบบนี้เดี๋ยวก็ได้คืน ขอให้อย่ามาตีคืนผมแล้วกัน 555+ :cool:
แบร่ ๆๆๆ เป็ด บ้าอำนาจ แบร่ ๆ

บน