กระทู้คำตอบของกิจกรรม

onimarku

คะแนน react
0
ไทรบัลวอรส์มีทั้งหมดกี่เวอร์ชั่นภาษาที่ต่างกันในตอนนี้?
ตอบ: 26 ภาษา
ปีใดที่เกมส์ที่ไม่ใช่ภาษาเยอรมันได้เริ่ม?
ตอบ :2006
รุ่นใดที่เวิลด์ Casual ได้เริ่ม?
ตอบ : รุ่น 8.4

chain555

คะแนน react
0
ร่วมตอบคำถามเกี่ยวกับอดีตและประวัติของไทรบัลวอรส์ครับ

1. ไทรบัลวอรส์มีทั้งหมดกี่เวอร์ชั่นภาษาที่ต่างกันในตอนนี้?
    ตอบ 26 ภาษา
  2. ปีใดที่เกมส์ที่ไม่ใช่ภาษาเยอรมันได้เริ่ม?
    ตอบ ปี 2006
  3. รุ่นใดที่เวิลด์ Casual ได้เริ่ม?
    ตอบ รุ่น 8.8

DeletedUser

Guest
1.ยูนิตทหารอาสานั้นมาเมื่อปีอะไร?
+ค.ศ.2011
2.เวิลด์แรกที่จบด้วยระบบความลับคืออะไร?
+เวิิล 7
3.รางวัลต่างๆ ได้มาเมื่อรุ่นอะไร?
8.4

sarid

คะแนน react
0
ในกระทู้คนที่ตอบถูก 2 คำถามมีแค่ผมกับ Dc.com ไม่ใช่หรอครับ
แล้วอันดับ 2 และ 3 ที่ตอบถูกคำถามเดียวได้รางวัลไปได้อย่างไรครับ
รบกวนตรวจสอบ

DeletedUser

Guest
ในกระทู้คนที่ตอบถูก 2 คำถามมีแค่ผมกับ Dc.com ไม่ใช่หรอครับ
แล้วอันดับ 2 และ 3 ที่ตอบถูกคำถามเดียวได้รางวัลไปได้อย่างไรครับ
รบกวนตรวจสอบ

ในกระทู้คำถามแจ้งไว้แล้วนะครับว่า

สำหรับการที่จะเป็นผู้ชนะคุณแค่ต้อง ตอบถูกอย่างน้อย 1 ข้อ ดังนั้นอย่าลังเลที่จะเข้าร่วม!
- https://forum.tribalwars.asia/showthread.php?5554

DeletedUser

Guest
หลังจากนี้สำหรับการตอบคำถามของวันที่ 7 นะครับ

sage

คะแนน react
0
1.เริ่มเล่นใหม่ในเวิลด์นั้น 5 ครั้ง 2.ปี2010 3.อย่างน้อย269ครับ

kunakor

คะแนน react
0
กระทู้คำตอบของกิจกรรม (เฉพาะผู้ที่เข้าร่วมกิจกรรมเท่านั้น)
หลังจากนี้สำหรับการตอบคำถามของวันที่ 7 นะครับ

1..เริ่มเล่นในเวิลด์เดิม5ครั้ง
2.ปี2008
3.อย่างน้อย110ครับ

บน