กระทู้หายอ่านทางนี้ครับ

• ผู้เริ่มกระทู้ t0ny
  • เริ่มวันที่
สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
เนื่องจากกระทู้ ระวังเผ่า gps และ เงาปีศาจ(พวกสถุนไร้น้ำใจ) มีการละเมิดสิทธิส่วนบุคคลของผู้เล่นบางท่าน ดังนั้นทีมงานจึงขอลบทิ้ง ส่วนผู้ที่โพสต์วีดีโอตรงนั้นผมจะขออนุญาตไล่ลงโทษต่อไปนะครับ ทั้งในเกมส์และฟอรัม ซึ่งจะตัดสินตามที่พิมพ์ๆ เอาไว้ ทั้งนี้หากในเกมส์เคยทำผิดไว้แล้ว โทษอาจจะถึงขั้นแบนถาวร โดยไม่อนุญาตให้อุทธรณ์นะครับ

ผมขอเตือนว่าคุณจะทำอะไรก็ทำได้ แต่ให้มันอยู่ในกรอบนะครับ บางความเห็นนั้นไม่ใช่แค่ผิดกฎของฟอรัม แต่มันยังผิดกฎหมายด้วยนะครับ ดังนั้นหากเจ้าตัวเค้าไปแจ้งความเอาเรื่อง ผมก็จะให้หลักฐานตรงนี้กับทางเจ้าหน้าที่ตำรวจอย่างเต็มที่ ดังนั้นอย่าคิดว่าด่าใคร ด่าเสร็จเค้าเสียหายแล้วเรื่องมันจะจบๆ ไปคงไม่ใช่นะครับ ถ้าเป็นเรื่องในเกมส์ คุณจะใช้คำรุนแรง (ไม่หยาบ) ผมก็ไม่เคยเข้าไปก้าวก่าย แต่ในกรณีแบบนี้มันลามออกมาด้านนอก ผมคงต้องขออนุญาตจัดการนะครับ แล้วถ้าใครไม่จบ ถ้าโดนลงโทษแรงๆ แล้วมาขอโทษตอนอุทธรณ์มันจะไม่ทันแล้วนะครับ เพราะถือว่าผมเตือนแล้ว

ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
จริงๆหัวข้อกระทู้ก็ควรโดนลบตั้งแต่แรกแล้วด้วยซ้ำนะครับ เพราะไม่สุภาพ = ="

ผมก็นึกว่าไม่มีคนดูแลforumซะอีก :mad:

ทีมงานต้องactiveแข่งกับผู้เล่นหน่อยนะครับ

DeletedUser

Guest
- -

:mad:หิหิ:mad:

ไม่เชื่อ ไม่เชื่อ ไม่จริง ไม่จริง

DeletedUser

Guest
- -

วันนี้วันอะไรน่าเจอแต่หญิงสวยๆๆ :p :p

DeletedUser

Guest
เรื่องกระทู้หายชั่งมันเถอะครับ หายก็ตั้งใหม่ดิ จะประชดไปทำเพื่ออะไรครับ

-zero959-

Member
คะแนน react
0
เรื่องกระทู้หายชั่งมันเถอะครับ หายก็ตั้งใหม่ดิ จะประชดไปทำเพื่ออะไรครับ

จะตั้งใหม่ทำไม เดี๋ยวก็ไม่รู้จักจบนะครับท่าน พอแล้ว

DeletedUser

Guest
ผมแนะนำครับ หายก็ทำไม แต่ถ้าข้อมูลเผ่าหายไปเนี่ย อันตรายครับ

DeletedUser

Guest
เรื่องของ gps มันไม่ได้จบแค่เวิล์ด1ครับ ต้องไปเวิล์ด3 นิสัย gps ไม่เคยเปลี่ยนครับ หักหลังยังไง ก็หักหลังยังงั้น ถึงจะเปลี่ยนชื่อเป็น sce ก็เถอะครับ เผ่าไหนช่วยพอผ่านไปก็ไปตีเขาซะงั้น นี่แหละครับ gps

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน