กลุ่ม all-th โหดที่สุดในเกม

hamohm

Member
คะแนน react
0
ทุกเวิลล์พอเริ่มมาจะมีศัตรูไม่ต่ำกว่า 20+ ทุกเวิลล์ เเต่ก็ชนะได้ทุกเวิลล์ เเละ คำพูดที่ศัตรูใช้บ่อยคือ ลุมมัน อะไรประมาณนั้นไม่รู้ว่าคิดได้ไง 5555 เเต่ก็สนุกดี จะเอาชนะ all-th ได้ยากเหมื่อนการกรีดเลือดจากก่อนหินอะไรประมาณนั้นอ่ะนะ ใครที่เล่นมานานจะรู้ดี เเต่ก็เอาเถอะส่วนเรื่องการเติมนั้นมันก็เรื่องของบุคคลนิ คับ ยังกับว่ามีคนเตมอยู่เเค่ในเผ่าเดียวเเค่นั้น
ถ้าไม่พอใจก็เลิกเล่นสะ จบไหม.
ถึงคนที่จะพูดเรื่องฟรีเมียม
พอดีบ้านมีอันจะกินเลยเติมเกมได้ไม่มีปัญหา ไม่ได้ไปขอตั่งใครมาเติม คับ เพราะฉะนั้นอย่ามาบ่น:mad::mad:

nuaom201

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
...... วันที่ 03.04. เวลา 21:14
แล้วทำไมเผ่าออมถึงโดนรุมตีละครับ แถมส่งมาชวนผมไปลุมเผ่าออมอีกแต่ถ้าให้ผมคิดดีๆนะการที่พวกมันรุมตีเผ่าออม มันหมาหมู่ไปหน่อยมันไม่น่าภูมใจที่รุมกันแล้วชนะเลย

...... วันที่ 04.04. เวลา 20:25
ถ้าออมมีไรให้ช่วยส่งข้อความมานะ ต้องการเรน ข้อความมาบอกได้เลยเผ่าเราทั้งเผ่ายินดีส่งให้เราไม่ชอบการโดนรุมกินโต๊ะ

-----------------------------------

นี่เป็นตัวอย่าง เผ่า ที่เค้ายังรักเราอยู่ค่ะ เค้าเรียกว่า คนดีไปที่ไหนก้อตกน้ำไม่ไหลตกไฟไม่ไหม้ค่ะ

แล้วขอบอกเผ่านี้ก้อเป็นเผ่าที่ร่วมสงครามกะทางศัตรูเราด้วย แต่เค้ายินดี เรนให้เราแบบเต็มที่

5555555
จุ๊บๆ

DeletedUser

Guest
โอ กลับมาเล่นอีกครั้ง ผมจะตามคนอื่นทันมัยเนีย:eek:

DeletedUser

Guest
ไอ้เราก็นึกว่าขี้คุยกัน เผ่านี้ของเขาดีจริง

บน