กองกำลังสนับสนุนมีไว้ทำไร

DeletedUser

Guest
กองกำลังสนับสนุนมีไว้ทำไร ส่งสนับสนุนไปก็ไม่เห็นได้อะไรกลับมาเลย เเต่ส่งโจมตีได้กลับมา งงจัง

DeletedUser

Guest
คนในเผ่าเรา

มาทำไรอยุ๋นี้เนีย

กำลังเสริม ชื่อก็บอกอยุ๋แล้วอะคับ ว่าส่งไปเสริมกำลังการป้องกัน ให้กับเมืองอื่น

เอาไว้ใช้เวลาส่ง กำลังไปช่วยเพื่อนๆๆคับ

หัวหน้าเผ่าอย่างผมอายเลยเนีย :eek:

DeletedUser

Guest
มีอะไรก็เข้าไป ถามใน ฟอรั่มเผ่า ของเราเองได้นะคับ

มีคนค่อยตอบให้อยุ๋แล้ว มาถามในนี้อายเค้า :d

DeletedUser

Guest
ถามในไหนก็ได้แหละครับ ไม่ต้องอาย ผมเชื่อว่าก็ยังมีคนอยากรู้อยู่เหมือนกันครับ ถ้ามีอะไรดีๆ ก็แบ่งปันกันในนี้ก็ได้ครับ ไม่จำเป็นต้องเก็บไว้ในฟอรัมเผ่าอย่างเดียว
เพราะว่าถ้าเก่งอยู่กลุ่มเดียว มันจะไปสนุกอะไร ใช่ไหมครับ?

DeletedUser

Guest
กลุ่มผมไม่ได้เก่งอะไรมากมายนะ

สมาชิกคนนี้ก็หาเรื่องมาให้ผมอีกแล้ว

เอากันเข้าไป = ="

DeletedUser

Guest
กลุ่มผมไม่ได้เก่งอะไรมากมายนะ

สมาชิกคนนี้ก็หาเรื่องมาให้ผมอีกแล้ว

เอากันเข้าไป = ="

ถามแค่นี้หาเรื่องอะไรหรอคับ

คิดมากไปป่าวครับ

DeletedUser

Guest
ถามแค่นี้หาเรื่องอะไรหรอคับ

คิดมากไปป่าวครับ

เป็นเพราะคำถามนี้ลึเปล่าไม่รุ้ ที่ทำให้เผ่าอื่นมารุกรานเค้า

แต่อีกทางก็ลงทุนนะคับเนีย เดิน 30+ ชม.กว่าจะถึง

แล้วคนที่มาตีอะ ดัน IGM มาขอสัญญาไม่รุกรานจากผม

แปลกดี = =" ตี คนของเผ่าผมแล้วจะมาขอ สัญญาไม่รุกรานจากผมเนียนะ

มันหน้าให้มัยเนีย :mad:

akanithaha

Member
คะแนน react
0
เป็นเพราะคำถามนี้ลึเปล่าไม่รุ้ ที่ทำให้เผ่าอื่นมารุกรานเค้า

แต่อีกทางก็ลงทุนนะคับเนีย เดิน 30+ ชม.กว่าจะถึง

แล้วคนที่มาตีอะ ดัน IGM มาขอสัญญาไม่รุกรานจากผม

แปลกดี = =" ตี คนของเผ่าผมแล้วจะมาขอ สัญญาไม่รุกรานจากผมเนียนะ

มันหน้าให้มัยเนีย :mad:

เค้าตีเพราะจะแหวกหญ้าให้งูตื่นหรือเปล่าครับ

(ตรวจสอบดูความเคลื่อนไหวของกองกำลังของคุณน่ะถ้าเค้าสู้ไม่ได้คง NAP มาแต่ถ้าสู้ได้คงฟาร์มมั้ง)

ปล.ผมแค่เดาน้ามิได่ยุยงอาราย:pแต่มีมิตรไว้ดีกว่ามีศัตรูนิจิได้กินอิ่มนอนหลับ^^น้าครับ

DevilLang

Ingame Moderator
คะแนน react
0
ไม่น่าจะนะครับ แต่คงต้องการ อย่างที่คุณ akanithaha ว่านั้นแระ แต่อาจจะประเมินว่าในระยะยาวอาจจะมีปัญหา เลยตัดเป็น NAP ไป

DeletedUser

Guest
สมาชิกผมโดน 5 รุม 1

เหอะๆ สุดยอดมาก

ผมยั่งไม่สั่งโต้ใดทั้งสิน นิ่งเสีย รุมไป เดียวเอาคืน

ส่วนสัญญาที่มาขอผมบอกเลยว่าไม่ทำ

ขึ้นจุดแดงแทน อิอิ

บน