การจบของเวิลด์ 1

• ผู้เริ่มกระทู้ t0ny
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
เรียน ผู้เล่นเวิลด์ 1 ทุกท่าน,

เป็นเวลาหลายปีที่เราได้ร่วมต่อสู้กันมา ขณะนี้ทีมงานขอประกาศผู้ชนะเวิลด์ 1 คือเผ่า =w1= ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ โดยเวิลด์ 1 จะเปิดให้พูดคุยจนถึงสิ้นเดือนเมษายน - ต้นเดือนพฤษภาคมนะครับ ทั้งนี้เราจะประกาศรางวัลให้ทราบอีกครั้งในกระทู้นี้ครับ

ขอบคุณที่สนับสนุนเราด้วยดีเสมอมา และเจอกันในเวิลด์ต่อๆ ไปครับ

ทีมงานไทรบัลวอรส์

DeletedUser

Guest
รางวัลผู้เล่นที่ชนะของเวิลด์ 1
ทีมงานได้ยึดข้อมูลจาก Hall of Fame เป็นหลักนะครับ (http://th1.tribalwars.asia/hall_of_fame.php)

ผู้ชนะอันดับที่ 1: ThunderBird
ผู้ชนะอันดับที่ 2: ClassicSassy
ผู้ชนะอันดับที่ 3: eell

โดยผู้ชนะจะได้รับรางวัลเป็นคะแนนพรีเมี่ยม 4000, 3000, 2000 ตามอันดับ นอกจากนั้นผู้เล่นของเผ่า =W1= ที่มีชื่อใน Hall of Fame ยังจะได้รับคะแนนพรีเมี่ยมคนละ 550 คะแนน ทีมงานจะดำเนินการโอนคะแนนพรีเมี่ยมให้ภายในสิ้นเดือน พ.ค. หากคุณไม่ได้รับคะแนนโปรดเปิดเรื่องในระบบสนับสนุนผู้เล่นเพื่อตรวจสอบและรับคะแนนครับ

โปรดทราบว่าเวิลด์จะถูกถอดออกในช่วงเดือน มิถุนายน นะครับ

ขอบคุณครับ

บน