การจบของเวิลด์ 22

toonengja

Administrator
ทีมงานไทรบัลวอรส์
คะแนน react
1
เรียน ผู้เล่น,

ตามที่ทีมงานได้ประกาศในเกมส์มาสักพักว่าเวิลด์ 22 จะปิดและสรุปผลผู้ชนะนั้นขณะนี้เวิลด์ได้จบแล้ว เวิลด์จะเปิดให้พูดคุยกันอีกประมาณ 1-2 อาทิตย์ก่อนจะถูกนำออกจากระบบครับ ทีมงานขอสรุปผลและประกาศผู้ชนะโดยจะมีรางวัลดังต่อไปนี้

ทีมงานขอแสดงความยินดีกับเผ่า We are Killer !! (Killer) ด้วยนะครับ

สมาชิกในเผ่า We are Killer !! (Killer)ที่จะได้รับ 1,500 คะแนนพรีเมี่ยม

รายชื่อสมาชิกในเผ่าที่เหลือ
yutb , kittipong21512 , dejavu , TIGA , ฮาเลลูยา , No.1 sornnarin , popcorn-m , phoomdogman , pord , catarmy , ferrary111 , sikaiizza , Ing. Ignor , puripok , apichit1920 , sarid , gigs2520 , taopng , Eno2mous , dutch4711 , เดียวดาย , yangkee1346 , D e c h , alec , tikekung , soyut , conan1133 , bigszang15 , XIXI , jeab21 , OPeacezyO , Ice-Princess , nakrit , cyberland , เสนาตนเมืองพาน , kitablue , jackunico , +Michael+ , gungodzza , zatan , joheroes2 , -Above- , ดอกไม้กับความรัก , ziggy12 , pan-008

ผู้ที่ได้รับรางวัลนักยึดครองอันดับ 1: TIGA จะได้รับรางวัล 700 คะแนนพรีเมี่ยม
ผู้ที่ได้รับรางวัลนักทำคะแนนอันดับ 1: TIGA จะได้รับรางวัล 700 คะแนนพรีเมี่ยม
ผู้ที่ได้รับรางวัลผู้เชี่ยวชาญสนามรบอันดับ 1: Eno2mous จะได้รับรางวัล 700 คะแนนพรีเมี่ยม

และรางวัลพิเศษจากผู้ที่ได้รับรางวัลอันดับรองลงมาไม่ว่ารางวัลใดๆ (อันดับ 2-3 ของแต่ละรางวัล) จะได้รับรางวัลละ 400 คะแนนพรีเมี่ยม รายชื่อ: TIGA, +Michael+, kittipong21512, No.1 sornnarin, -BiTcHy-

โดยรางวัลจะโอนให้ท่านภายในวันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2560 นี้
* ผู้เล่นที่มีสิทธิ์ได้รับรางวัลต้องเป็นผู้เล่นที่ active อยู่ (ยังไม่ได้ถูกลบเพราะการโดนแบน)

ทีมงานขอแสดงความยินดีกับเผ่า We are Killer !! (Killer) มา ณ ที่นี้ด้วยครับ โดยชื่อของเหล่าผู้กล้าจะปรากฎใน https://th22.tribalwars.asia/hall_of_fame.php ตลอดไป!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนเรามาเป็นอย่างดีและหวังว่าจะได้พบท่านในเวิลด์ต่อๆ ไป

ทีมงานไทรบัลวอรส์

แก้ไขล่าสุด:
บน