การจบของเวิลด์ 23

toonengja

Administrator
ทีมงานไทรบัลวอรส์
คะแนน react
1
เรียน ผู้เล่น,

ตามที่ทีมงานได้ประกาศในเกมส์มาสักพักว่าเวิลด์ 23 จะปิดและสรุปผลผู้ชนะนั้นขณะนี้เวิลด์ได้จบแล้ว เวิลด์จะเปิดให้พูดคุยกันอีกประมาณ 1-2 อาทิตย์ก่อนจะถูกนำออกจากระบบครับ ทีมงานขอสรุปผลและประกาศผู้ชนะโดยจะมีรางวัลดังต่อไปนี้

ทีมงานขอแสดงความยินดีกับเผ่า MAFIA (MaFia) ด้วยนะครับ

สมาชิกในเผ่า MAFIA (MaFia)ที่จะได้รับ 1,500 คะแนนพรีเมี่ยม

รายชื่อสมาชิกในเผ่าที่เหลือ
rajasit , tu2011 , TIGA , pnong , police33 , NginJu , nahnah , LordWolf , I3inGO , blessyou , FreedoMLiVE , Prommajaree , dang , BIGGAMAN , tongcj , ขุนพลจูล่ง , rittlefish , zomkiat1 , punkboy , grim reaper , chickyman , Hourglass , mahdeepunk , ULTRA , Chis2klye04Rr , manaw , bearhen , sssssssss , kitablue , หลี่มู่ , No.1 sornnarin , ballkhonwan , keas , ขุนพลจิวฉวน , sharker , yuttanan2499 , pamza12321 , YAMATO , sabayDD , Jinjarea , poopang , Kopkapmrc123 , จัดหนัก , nattapong120 , Monkey D.Lufy , Nonmeepooh , ritz13 , Sima Yi , DreadLock

ผู้ที่ได้รับรางวัลนักยึดครองอันดับ 1: TIGA จะได้รับรางวัล 700 คะแนนพรีเมี่ยม
ผู้ที่ได้รับรางวัลนักทำคะแนนอันดับ 1: rajasit จะได้รับรางวัล 700 คะแนนพรีเมี่ยม
ผู้ที่ได้รับรางวัลผู้เชี่ยวชาญสนามรบอันดับ 1: asiwut จะได้รับรางวัล 700 คะแนนพรีเมี่ยม

และรางวัลพิเศษจากผู้ที่ได้รับรางวัลอันดับรองลงมาไม่ว่ารางวัลใดๆ (อันดับ 2-3 ของแต่ละรางวัล) จะได้รับรางวัลละ 400 คะแนนพรีเมี่ยม รายชื่อ: TIGA, permpoongame, pan-008 (X2), rajasit (X2), RadianZ

โดยรางวัลจะโอนให้ท่านภายในวันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2560 นี้
* ผู้เล่นที่มีสิทธิ์ได้รับรางวัลต้องเป็นผู้เล่นที่ active อยู่ (ยังไม่ได้ถูกลบเพราะการโดนแบน)

ทีมงานขอแสดงความยินดีกับเผ่า MAFIA (MaFia) มา ณ ที่นี้ด้วยครับ โดยชื่อของเหล่าผู้กล้าจะปรากฎใน https://th23.tribalwars.asia/hall_of_fame.php ตลอดไป!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนเรามาเป็นอย่างดีและหวังว่าจะได้พบท่านในเวิลด์ต่อๆ ไป

ทีมงานไทรบัลวอรส์

บน