การจบของเวิลด์ 26

toonengja

Administrator
ทีมงานไทรบัลวอรส์
คะแนน react
1
เรียน ผู้เล่น,

ตามที่ทีมงานได้ประกาศในเกมส์มาสักพักว่าเวิลด์ 26 จะปิดและสรุปผลผู้ชนะนั้นขณะนี้เวิลด์ได้จบแล้ว เวิลด์จะเปิดให้พูดคุยกันอีกประมาณ 1-2 วันก่อนจะถูกนำออกจากระบบครับ ทีมงานขอสรุปผลและประกาศผู้ชนะโดยจะมีรางวัลดังต่อไปนี้

ทีมงานขอแสดงความยินดีกับเผ่า The God Of War (TGW) ด้วยนะครับ

สมาชิกในเผ่า The God Of War (TGW) ที่จะได้รับ 1,500 คะแนนพรีเมี่ยม

รายชื่อสมาชิกในเผ่าที่เหลือ
nakrit, ทนายน้อง, p-nxx, l2ome0, yutb, +Michael+, Fixboy, mightyxmark2, chaigt, bank100, GorYor, dejavu, cellox, damrong-t, bunyawat12, adisak06, supereib, Morningstar, Smile Again, MaRA KinG, apichit1920, ITNET2, asiwut, wittawat, kingkaew, YAMATO, Warhammer, Ice-Princess, drived, BerSerKer, woramete, XxB-KxX, Eno2mous, chain555, .exe., KUKATA, xxx11, vaesamae01, aop-2, -KhUnNu-

ผู้ที่ได้รับรางวัลนักยึดครองอันดับ 1: nakrit จะได้รับรางวัล 700 คะแนนพรีเมี่ยม
ผู้ที่ได้รับรางวัลนักทำคะแนนอันดับ 1: nakrit จะได้รับรางวัล 700 คะแนนพรีเมี่ยม
ผู้ที่ได้รับรางวัลผู้เชี่ยวชาญสนามรบอันดับ 1: nahnah จะได้รับรางวัล 700 คะแนนพรีเมี่ยม

และรางวัลพิเศษจากผู้ที่ได้รับรางวัลอันดับรองลงมาไม่ว่ารางวัลใดๆ (อันดับ 2-3 ของแต่ละรางวัล) จะได้รับรางวัลละ 400 คะแนนพรีเมี่ยม รายชื่อ: nakrit (X4), nahnah (X2), Asawa (X2), Husbii

โดยรางวัลจะโอนให้ท่านภายในวันที่ 30 สิงหาคม 2560 นี้
* ผู้เล่นที่มีสิทธิ์ได้รับรางวัลต้องเป็นผู้เล่นที่ active อยู่ (ยังไม่ได้ถูกลบเพราะการโดนแบน)

ทีมงานขอแสดงความยินดีกับเผ่า The God Of War (TGW) มา ณ ที่นี้ด้วยครับ โดยชื่อของเหล่าผู้กล้าจะปรากฎใน https://th26.tribalwars.asia/hall_of_fame.php ตลอดไป!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนเรามาเป็นอย่างดีและหวังว่าจะได้พบท่านในเวิลด์ต่อๆ ไป

ทีมงานไทรบัลวอรส์

บน