การจบของเวิลด์ 28

toonengja

Administrator
ทีมงานไทรบัลวอรส์
คะแนน react
1
เรียน ผู้เล่น,

ตามที่ทีมงานได้ประกาศในเกมส์มาสักพักว่าเวิลด์ 28 จะปิดและสรุปผลผู้ชนะนั้นขณะนี้เวิลด์ได้จบแล้ว เวิลด์จะเปิดให้พูดคุยกันอีกประมาณ 1-2 อาทิตย์ก่อนจะถูกนำออกจากระบบครับ ทีมงานขอสรุปผลและประกาศผู้ชนะโดยจะมีรางวัลดังต่อไปนี้

ทีมงานขอแสดงความยินดีกับเผ่า Berserker (BSK) ด้วยนะครับ

สมาชิกในเผ่า Berserker (BSK) ที่จะได้รับ 1,500 คะแนนพรีเมี่ยม

รายชื่อสมาชิกในเผ่าที่เหลือ
kittipong21512, Hourglass, ฮาเลลูยา, tummanoonk, Vardiaus, IN2IT, wory, Inet, pnong, DOROTAN, pongkrit 9, yes ชับพึด, BeBirdNok, Tomaruiiz, 6DoorLand9, fishhook, earththaiwar, dragon18974, tongcj, totosk94, zuriyazero, somsakmuu, iDea, Mayna1, l3adl3oy1, sarid, zatan, bboommeezz, Nonlaewna, Bookynight, MaRA KinG, koo.kai, moonew, KnightKID, ferrary111, happytuy99, pamza12321, a-111111, D e c h, .exe.

ผู้ที่ได้รับรางวัลนักยึดครองอันดับ 1: kittipong21512 จะได้รับรางวัล 700 คะแนนพรีเมี่ยม
ผู้ที่ได้รับรางวัลนักทำคะแนนอันดับ 1: kittipong21512 จะได้รับรางวัล 700 คะแนนพรีเมี่ยม
ผู้ที่ได้รับรางวัลผู้เชี่ยวชาญสนามรบอันดับ 1: Zhunlee จะได้รับรางวัล 700 คะแนนพรีเมี่ยม

และรางวัลพิเศษจากผู้ที่ได้รับรางวัลอันดับรองลงมาไม่ว่ารางวัลใดๆ (อันดับ 2-3 ของแต่ละรางวัล) จะได้รับรางวัลละ 400 คะแนนพรีเมี่ยม รายชื่อ: kittipong21512 (X2), Zhunlee, 6DoorLand9, Nood

โดยรางวัลจะโอนให้ท่านภายในวันที่ 30 มกราคม 2561 นี้
* ผู้เล่นที่มีสิทธิ์ได้รับรางวัลต้องเป็นผู้เล่นที่ active อยู่ (ยังไม่ได้ถูกลบเพราะการโดนแบน)

ทีมงานขอแสดงความยินดีกับเผ่า Berserker (BSK) มา ณ ที่นี้ด้วยครับ โดยชื่อของเหล่าผู้กล้าจะปรากฎใน https://th28.tribalwars.asia/hall_of_fame.php ตลอดไป!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนเรามาเป็นอย่างดีและหวังว่าจะได้พบท่านในเวิลด์ต่อๆ ไป

ทีมงานไทรบัลวอรส์

บน