การจบของเวิลด์ 29

toonengja

Administrator
ทีมงานไทรบัลวอรส์
คะแนน react
1
เรียน ผู้เล่น,

ขณะนี้เวิลด์ ได้จบแล้ว เวิลด์จะเปิดให้พูดคุยกันอีกประมาณ 1-2 อาทิตย์ก่อนจะถูกนำออกจากระบบครับ ทีมงานขอสรุปผลและประกาศผู้ชนะโดยจะมีรางวัลดังต่อไปนี้

ทีมงานขอแสดงความยินดีกับเผ่า The God Of War (TGW) ด้วยนะครับ

สมาชิกในเผ่า The God Of War (TGW) ที่จะได้รับ 1,800 คะแนนพรีเมี่ยม

รายชื่อสมาชิกในเผ่าที่เหลือ
nakrit, Vardiaus, Vessavana, kukong88, tu2011, chamakuball, asiwut, No.1 sornnarin, Morningstar, พรทิพย์, zdownloadz, the bome, EasyMoDe, yutb, adisak06, DaViNCi, Smas, pume007, GIGA, DenNarok

ผู้ที่ได้รับรางวัลนักยึดครองอันดับ 1: nakrit จะได้รับรางวัล 800 คะแนนพรีเมี่ยม
ผู้ที่ได้รับรางวัลนักทำคะแนนอันดับ 1: nakrit จะได้รับรางวัล 800 คะแนนพรีเมี่ยม
ผู้ที่ได้รับรางวัลผู้เชี่ยวชาญสนามรบอันดับ 1: nakrit จะได้รับรางวัล 800 คะแนนพรีเมี่ยม

และรางวัลพิเศษจากผู้ที่ได้รับรางวัลอันดับรองลงมาไม่ว่ารางวัลใดๆ (อันดับ 2-3 ของแต่ละรางวัล) จะได้รับรางวัลละ 500 คะแนนพรีเมี่ยม รายชื่อ: nakrit (X4), heckler (X2), jrsjeep007

โดยรางวัลจะโอนให้ท่านภายในวันที่ 26 มิถุนายน 2561 นี้
* ผู้เล่นที่มีสิทธิ์ได้รับรางวัลต้องเป็นผู้เล่นที่ active อยู่ (ยังไม่ได้ถูกลบเพราะการโดนแบน)

ทีมงานขอแสดงความยินดีกับเผ่า The God Of War (TGW) มา ณ ที่นี้ด้วยครับ โดยชื่อของเหล่าผู้กล้าจะปรากฎใน https://th29.tribalwars.asia/hall_of_fame.php ตลอดไป!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนเรามาเป็นอย่างดี

ทีมงานไทรบัลวอรส์

บน