การจบของเวิลด์ 30

toonengja

Administrator
ทีมงานไทรบัลวอรส์
คะแนน react
1
เรียน ผู้เล่น,

ขณะนี้เวิลด์ 30 ได้จบแล้ว เวิลด์จะเปิดให้พูดคุยกันอีกประมาณ 1-2 อาทิตย์ก่อนจะถูกนำออกจากระบบครับ ทีมงานขอสรุปผลและประกาศผู้ชนะโดยจะมีรางวัลดังต่อไปนี้

ทีมงานขอแสดงความยินดีกับเผ่า hello kitty (Hell) ด้วยนะครับ

สมาชิกในเผ่า hello kitty (Hell) ที่จะได้รับ 1,500 คะแนนพรีเมี่ยม

รายชื่อสมาชิกในเผ่าที่เหลือ
TIGA, xxx11, spectre, XxB-KxX, Mentay..**, asiwut, OPeacezyO, เดียวดาย, dejavu, puripok, จเด็ด, lnWเจฟ, atomicbomb009, aratae, ITNET2, Loonk, bunyawat12, apichai99, Hanaka, Monkey D. Luffyz, taopng, xRays, Big-Hod, Vardiaus, Morningstar, FURY, Trafalgar D Water Law, Cruse, Caesar, Kon0214, jeedtitan, naiord, ZhenDo, pairot5528, Lnwนิรนาม, mekzars, DittoZe, the bome, 24House, Ice-Princess

ผู้ที่ได้รับรางวัลนักยึดครองอันดับ 1: TIGA จะได้รับรางวัล 700 คะแนนพรีเมี่ยม
ผู้ที่ได้รับรางวัลนักทำคะแนนอันดับ 1: TIGA จะได้รับรางวัล 700 คะแนนพรีเมี่ยม
ผู้ที่ได้รับรางวัลผู้เชี่ยวชาญสนามรบอันดับ 1: police33 จะได้รับรางวัล 700 คะแนนพรีเมี่ยม

และรางวัลพิเศษจากผู้ที่ได้รับรางวัลอันดับรองลงมาไม่ว่ารางวัลใดๆ (อันดับ 2-3 ของแต่ละรางวัล) จะได้รับรางวัลละ 400 คะแนนพรีเมี่ยม รายชื่อ: TIGA(X6) , PlUsMiNuS , apichai99

โดยรางวัลจะโอนให้ท่านภายในวันที่ 22 พฤษภาคม 2561 นี้
* ผู้เล่นที่มีสิทธิ์ได้รับรางวัลต้องเป็นผู้เล่นที่ active อยู่ (ยังไม่ได้ถูกลบเพราะการโดนแบน)

ทีมงานขอแสดงความยินดีกับเผ่า hello kitty (Hell) มา ณ ที่นี้ด้วยครับ โดยชื่อของเหล่าผู้กล้าจะปรากฎใน https://th30.tribalwars.asia/hall_of_fame.php ตลอดไป!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนเรามาเป็นอย่างดีและหวังว่าจะได้พบท่านในเวิลด์ต่อๆ ไป

ทีมงานไทรบัลวอรส์

บน