การจบของเวิลด์ Casual

toonengja

Administrator
ทีมงานไทรบัลวอรส์
คะแนน react
1
เรียน ผู้เล่น,

ขณะนี้เวิลด์ Casual ได้จบแล้ว ทีมงานขอสรุปผลและประกาศผู้ชนะโดยจะมีรางวัลดังต่อไปนี้

ทีมงานขอแสดงความยินดีกับเผ่า =Dragon In Time= (=DIT=) ด้วยนะครับ

สมาชิกในเผ่า =Dragon In Time= (=DIT=) ที่จะได้รับ 500 คะแนนพรีเมี่ยม

รายชื่อสมาชิกในเผ่าที่เหลือ
chain555, rinriko, ton8327, jai3313, tanit999, megic, loom, chat203, Thanpisit, putipong, byinn, fishy, dadada2552, poopang, สีรุ้ง, taopng, patauto, mana123, ovi203, ยอดพญา, pan203, tuilaksi, junes, bbbb 111, moses, blackcat, tawan77, yim425, Petion, herogap1

ผู้ที่มีคะแนนมากที่สุดอันดับ 1: tuilaksi จะได้รับรางวัล 3,000 คะแนนพรีเมี่ยม
ผู้ที่มีคะแนนมากที่สุดอันดับ 2: fishy จะได้รับรางวัล 2,000 คะแนนพรีเมี่ยม
ผู้ที่มีคะแนนมากที่สุดอันดับ 3: byinn จะได้รับรางวัล 1,000 คะแนนพรีเมี่ยม

โดยรางวัลจะโอนไปยังเซิฟเวอร์สากลหากมี id อยู่บนเซิฟเวอร์สากล หากไม่มี id อยู่คะแนนจะไม่ได้รับคะแนนพรีเมี่ยม
* ผู้เล่นที่มีสิทธิ์ได้รับรางวัลต้องเป็นผู้เล่นที่ active อยู่ (ยังไม่ได้ถูกลบเพราะการโดนแบน)

ทีมงานขอแสดงความยินดีกับเผ่า =Dragon In Time= (=DIT=) มา ณ ที่นี้ด้วยครับ โดยชื่อของเหล่าผู้กล้าจะปรากฎใน https://thp1.tribalwars.asia/page/hall-of-fame ตลอดไป!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนเรามาเป็นอย่างดี

ทีมงานไทรบัลวอรส์

บน