"การตั้งค่า" มันอยู่ตรงไหนครับ หายังไงก็ไม่เจอ

DeletedUser

Guest
ผมจะsave รูปน่าจอในคุณยังไงดี ว่าน่าจอผมมันไม่มี"การตั้งค่า" มันเป็นอะไรรึครับ งงมากๆ

DeletedUser

Guest
มันมีแค่ว่า ไทรบัลวอรส์ ~กฏของเกมส์~สถิติ~สนับสนุน~กฏของฟอรั่ม~ค้นหาในฟอรั่ม~ช่วยเหลือ~ติดต่อ แค่นี้เองครับ มันอยู่ตรงไหนครับ "การตั้งค่า" ช่วยsaveรูปให้ผมดูได้ใหมครับ

DeletedUser

Guest

DeletedUser

Guest
ไม่อยากให้ซ้ำเิติมหรือขำเรื่องคำถามแบบนี้นะครับ โอกาสมันเป็นไปได้ครับ การแสดงผลในหน้าจอของเขาอาจจะมองไม่เห็นก็ได้นะครับ

DeletedUser

Guest
ถูกแล้วครับ
ผู้เล่นนี้ กำลังติดต่อกับผมเรื่องภายในเกมอยู่
ซึ่งไม่ใช้ความผิดของเขานะครับ ที่อาจจะไม่รู้

ให้ลองคิดกลับกันนะครับ
ผมเชื่อว่า ตอนที่ทุกคนเล่นเกมนี้แรกๆ
คำถามพวกนี้ ยังไงก็คงมีบ้าง
และในเวลานั้น คุณคงไม่คิดว่ามันเป็นเรื่องตลกแต่อย่างใดเลยนะครับ

DeletedUser

Guest
ผมว่า คำถามประเภทนี้มันไม่ได้จัดอยู่ในประเภทนั้นนะ.... แบบว่า โชว์อยู่คาตา แต่ไม่มองให้ถี่ถ้วน

บน