การประสานงานกัน

sakkarin1988

คะแนน react
0
ถ้าเราเข้าตีพร้อมกันในวินาทีเดียวกันหลายๆ ทัพจากหลายหมู่บ้าน จะเป็นรวมกันเข้าโจมตีหรือเปล่าครับ หรือว่าต้องเข้ารวมกันใน 150ms เท่านั้น

DeletedUser

Guest
ถ้าเราเข้าตีพร้อมกันในวินาทีเดียวกันหลายๆ ทัพจากหลายหมู่บ้าน จะเป็นรวมกันเข้าโจมตีหรือเปล่าครับ หรือว่าต้องเข้ารวมกันใน 150ms เท่านั้น

ถ้ามาจากผู้เล่นคนเดียวกัน นับนะครับ แต่ถ้ามาจากหลายๆ คนไม่เป็นอะไร ถ้าจะใช้ attack planner แล้วส่งในวินาทีเดียวกัน ใน 4 คำสั่ง ห้ามให้ตัว มิลลิวินาที (ms) ห่างกันไม่เกิน 149ms ครับ ไม่งั้นจะผิดกฎครับ

DeletedUser

Guest
ถ้ามาจากผู้เล่นคนเดียวกัน นับนะครับ แต่ถ้ามาจากหลายๆ คนไม่เป็นอะไร ถ้าจะใช้ attack planner แล้วส่งในวินาทีเดียวกัน ใน 4 คำสั่ง ห้ามให้ตัว มิลลิวินาที (ms) ห่างกันไม่เกิน 149ms ครับ ไม่งั้นจะผิดกฎครับ

บางครั้งเน็ตของส้มเองมันเคยส่งไปแล้วมันห่างกันไม่เกิน 149 ซึ่งไม่ได้ใช้การโกงแต่อย่างใด กดส่งแบบใช้เทคนิคธรรมดานี่แหละ

มันส่งในวินาทีเดียวกันทั้งสี่ทัพ และมีอยุ่หนึ่งทัพห่างกันไม่ถึง 149ms ด้วย แบบนี้มันขึ้นอยู่ที่การกดรัว enter และ internet

ซึึ่งก็ไม่รู้หรอกว่า มันจะส่งไปห่างกันมากน้อยเพียงใด แค่กดรัวๆๆๆไปแค่นั้น แบบนี้ก็โดนแบนด้วยหรอ??? :mad::mad:

บน