การปิด w.1

DeletedUser

Guest
ยังไม่จบกันอีกเนอะ ท่าทางจะยาว
วิธีลัดที่จะจบเวิล์ด กด เลิกเล่น กันทั้งเวิล์ดครับ รับรองไม่ถึงเดือน ปิดแน่
:d :d :d

DeletedUser

Guest
ทุกคนยังรอคำตอบอยู่นะครับคุณต้น
ผมหวังว่าบริษัทคุณต้นจะมีการสื่อสารที่รวดเร็วกว่านี้นะครับ
นี่ก็นานมากแล้ว การใช้งานอีเมล์ขัดข้องหรือเปล่าครับถึงไม่มีคำตอบอะไรเลย

DeletedUser

Guest
ผมทราบว่าคุณยังต้องรอคำตอบจากทางเยอรมันเนื่องจากเขาพักร้อนอยู่
แต่ควรมีกำหนดการณ์ที่ชัดเจนกว่านี้นะครับ ไม่ใช่ทำงานกันไม่มีหลักแบบนี้

ถ้าเป็นบริษัทปกติทั่วไปเวลาที่คนหนึ่งพักร้อนก็ควรมีคนอื่นดูแลงานแทน ไม่ควรจะมีเหตุการณ์แบบนี้
ยังไงก็รีบออกมาตอบในกระทู้ด้วยนะครับ ว่าจะได้คำตอบเมื่อไหร่ เอาแบบชัดๆนะครับ มีคนรออยู่เยอะ

DeletedUser

Guest
จากวันแรกที่ตั้งกระทู้นี้จนถึงวันนี้เกือบ 1 เดือน ขอวิจารณ์การทำงานของบริษัทนี้และทีมงานด้วยครับ ฐานะที่เป็นหนึ่งคนที่เสียเงินเล่นในเกมนี้ ถึงจะมีเงื่อนไขข้อตกลงก่อยเล่นไปแล้ว แต่ก็ขอใช้สิทธิ์สักนิด ห่วยมาก ครับ ไม่เคยเจอที่ทำงานไหนแย่ขนาดนี้ ไม่มีความรับผิดชอบ ไม่มีจรรยาบรรณ ผลัดไปวันๆ บอกว่าเผ่าอันดับ1-2ให้ได้ 70 % ระบบตั้งอัตโนมัติให้แล้ว พอตอนนี้ถึง 70% แล้วก้ขอเปลี่ยนเงื่อนไขอีก เป็นเผ่าอันดับ 1 เท่านั้น เดี๋ยวทำได้ก็เปลี่ยนเป็น 40 อันดับแรกเท่านั้น ฝรั่งหลอกคนไทยยังพอว่า ตอนนี้ไทยหลอกไทยกันเอง ถ้าไม่มีคนไทยเล่นแล้วทีมงานจะยังอยู่ได้ไหม ที่คุณได้เงินเดือนจากเยอรมันทุกวันนี้ก็ไม่ใช่เพราะเราเหรอ หรือเวลานี้คุณแค่คอยเร่งเรียนให้จบและคอยให้เขาอนุมัติให้รับคุณเข้าทำงานที่เยอรมันเป็นจบ พวกผมก็แค่เป็นสะพานให้คุณเหยียบขึ้นไปเพื่อหน้าที่การงานของคุณเท่านั้นครับ

ปล.ขออภัยที่ใช้ความคิดเห็นส่วนตัวในการพิมพ์ครับ

tripletour24

Member
คะแนน react
2
เขาอาจจะส่งเป็นนกพิราบสื่อสารไปหรือเปล่าครับ อาจจะกำลังหลงทางอยู่หน่ะครับ อิอิ

ปล.แซวเล่นขำ ๆ นะครับ จะได้ไม่เครียด ^^

DeletedUser

Guest
http://forum.tribalwars.asia/showthread.php?t=5168 อัพเดทไว้ที่นี่นะครับ ใส่ตัวแดงๆ ไว้ให้แล้ว ส่วนเรื่อง % ตั้งค่าเสร็จจะส่งจดหมายเวียนในเวิลด์ให้อีกทีนะครับ
ขอโทษด้วยที่ไม่ได้มาเช็คกระทู้นี้ครับ ถ้ายังไงถ้านานเกินก็สะกิดได้ในระบบสนับสนุนผู้เล่นได้เลยครับหรือ PM ได้เลยครับท่าน
ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
สรุปคือที่คุณต้นเคยแจ้งไว้ทั้งหมดเป็นเรื่องที่ทางเยอรมันไม่เคยรับรู้ด้วยเลย
เพราะดูจากเงื่อนไขที่เพิ่งอัพเดทวันนี้มันต่างกับที่คุณต้นเคยบอกไว้แบบคนละเรื่องเลย
ตอนที่ตอบตอนแรกก็บอกว่าคิดจากเผ่าอันดับ 1 กับ 2 รวมกัน ตอนนี้ก็เปลี่ยนเป็นเผ่าอันดับ 1 เผ่าเดียว
คุณก็เห็นแล้วว่าทุกเผ่ามันเป็นสหภาพเดียวกัน แบบนี้คือเผ่าอันดับ 1 ต้องไปไล่ยึดเมืองเถื่อนเพิ่มใช่ไหมครับ
แล้วที่บอกว่าไม่ได้เช็คกระทู้นี้ผมฟังแล้วก็ตลกเพราะแต่ละวันแทบไม่มีกระทู้ไหนอัพเดทเลยนอกจากระทู้นี้
ส่วนที่บอกให้ pm มีคน pm ไปแล้วคุณตอบมาอย่างไรใครเขาก็รู้ ผมว่าวันหลังก็ปรับปรุงการทำงานหน่อยนะครับ
ปรับปรุงสองเรื่องก่อนเลยครับ ความรวดเร็วและความชัดเจน วันหลังจะได้ไม่มีใครมาบอกว่าเราทำงาน
ห่วยมาก

DeletedUser

Guest
http://forum.tribalwars.asia/showthread.php?t=5168 อัพเดทไว้ที่นี่นะครับ ใส่ตัวแดงๆ ไว้ให้แล้ว ส่วนเรื่อง % ตั้งค่าเสร็จจะส่งจดหมายเวียนในเวิลด์ให้อีกทีนะครับ
ขอโทษด้วยที่ไม่ได้มาเช็คกระทู้นี้ครับ ถ้ายังไงถ้านานเกินก็สะกิดได้ในระบบสนับสนุนผู้เล่นได้เลยครับหรือ PM ได้เลยครับท่าน
ขอบคุณครับ

คำนวนยังไงเอาให้ชัดเจนครับ ช่วยบอกวิธีคำนวนให้ผมด้วยครับ

hamohm

Member
คะแนน react
0
เขาอาจจะส่งเป็นนกพิราบสื่อสารไปหรือเปล่าครับ อาจจะกำลังหลงทางอยู่หน่ะครับ อิอิ

ปล.แซวเล่นขำ ๆ นะครับ จะได้ไม่เครียด ^^

พี่วินมาสะเเหวกเเนวเลย 5555 :d:d:d:d

DeletedUser

Guest
ตกลงว่ามันจบอ่ะยังนี่ .....
เอา เงื่อนไขการจบเกมลง wiki เยยงับ
รึว่าทำไม่ได้ เพราะ เป็งฟามลับของทางผู้ให้บริการ :confused::confused::confused:

พอเห็นเงื่อนไข ตั้งกะต้น จะได้รุ้ว่า ควรเล่นยังไงตั้งกะต้น .... ตอนนี้ไม่รุ้ก้อต้องซิมไปวันๆ

hamohm

Member
คะแนน react
0
ตกลงว่ามันจบอ่ะยังนี่ .....
เอา เงื่อนไขการจบเกมลง wiki เยยงับ
รึว่าทำไม่ได้ เพราะ เป็งฟามลับของทางผู้ให้บริการ :confused::confused::confused:

พอเห็นเงื่อนไข ตั้งกะต้น จะได้รุ้ว่า ควรเล่นยังไงตั้งกะต้น .... ตอนนี้ไม่รุ้ก้อต้องซิมไปวันๆ

ประมาณนั้น

DeletedUser

Guest
ยังคอยคำตอบ วิธีคำนวนครับ เพื่อไม่ให้เกิดปัญหาความผิดพลาดครับ

บน