การปิด w.1

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
จะลบไอดีทิ้งทุกเวิลแล้วนี้
ต้องให้ แก่ตายกันไปข้างใช่ปล่าวถึงจะจบเวิล1ได้

คะแนน react
0
....

ต้องให้ แก่ตายกันไปข้างใช่ปล่าวถึงจะจบเวิล1ได้

ดีนะครับ ที่ w หลังๆ จบด้วยการครองหมู่บ้านความลับอะ
ไม่งั้น แย่ แน่ แน่

DeletedUser

Guest
ไทรบัลวอร์สงครามเมืองเถื่อน มั่วได้ใจจริงๆเกมส์นี้
จะรอดูว่าจะปรับปรุงบ้างไหม ผู้ดูแลก็ปรับปรุงตัวเองบ้างนะครับ อย่าทำงานเหมือนเด็กจบใหม่ คนเล่นเขาเซ็งครับ

hamohm

Member
คะแนน react
0
ไทรบัลวอร์สงครามเมืองเถื่อน มั่วได้ใจจริงๆเกมส์นี้
จะรอดูว่าจะปรับปรุงบ้างไหม ผู้ดูแลก็ปรับปรุงตัวเองบ้างนะครับ อย่าทำงานเหมือนเด็กจบใหม่ คนเล่นเขาเซ็งครับ

:eek::eek::eek::eek::eek::eek:

DeletedUser

Guest

ผมระทิ้งไปตั้งแต่ยังไม่ถึงปีแรกแล้ว ถ้ายังจำกันได้ สมาชิกที่หลงเหลืออยุ่ก็แทบไม่มีเหมือนกันและ = =" เศร้ายาวเกิน

hamohm

Member
คะแนน react
0
5555555 เซฟนอกเขาล่อไป 60 กว่าเวิลล่ะ รู้สึกว่าจะจบโดยบ้านทั้งเวิลเป็นของเผ่าเดียวมั้ง ประมาณว่าต้องเหลือเพียงเผ่าเดียว เเละ ต้องยึดบ้านหมดทั้งเวิลหรือเปล่า 5555 เพราะถ้าเป็นอย่างนั้นคงมีคนกดลิกเยอะมากเลยล่ะ

DeletedUser

Guest
5555555 เซฟนอกเขาล่อไป 60 กว่าเวิลล่ะ รู้สึกว่าจะจบโดยบ้านทั้งเวิลเป็นของเผ่าเดียวมั้ง ประมาณว่าต้องเหลือเพียงเผ่าเดียว เเละ ต้องยึดบ้านหมดทั้งเวิลหรือเปล่า 5555 เพราะถ้าเป็นอย่างนั้นคงมีคนกดลิกเยอะมากเลยล่ะ

แล้วท่านจะได้เห็นใน w10 อย่างแน่นอน

hamohm

Member
คะแนน react
0
แล้วท่านจะได้เห็นใน w10 อย่างแน่นอน

5555 จะรอดูนะ เวิล 7 สัตรูผมยอมยกธงให้ 1 ธงละ ของเดิมมีอยู่ 11 อย่าง ได้อีกอย่างครบพอดี 12 อัน ปิดเวิลเเล้ว 5555

DeletedUser

Guest
ขอให้เวิล์ดนีจบไวๆะคับ
จะปีใหม่แล้วเฉลิมฉลองกกันดีๆละครับ

DeletedUser

Guest
วิธีจบเวิล์ดแบบฉบับผม
ให้โซเวียตจากra2 ใช้ทามแมคชีนย้อนเวลากลับมา แล้วมาช่วยรบ ให้ทิ้งระเบิดนิวเครียร์ ถล่มหมู่บ้านอื่น รับรองไม่ถึงเดือนจบแน่ครับ
ปล. ถ้าสัมพันธมิตรไม่ตามมานะ
(นอกเรื่องอิอิ)

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
วิธีจบเวิล์ดแบบฉบับผม
ให้โซเวียตจากra2 ใช้ทามแมคชีนย้อนเวลากลับมา แล้วมาช่วยรบ ให้ทิ้งระเบิดนิวเครียร์ ถล่มหมู่บ้านอื่น รับรองไม่ถึงเดือนจบแน่ครับ
ปล. ถ้าสัมพันธมิตรไม่ตามมานะ
(นอกเรื่องอิอิ)

นอกเรื่องตลอด

บน