การฝึกทหาร

DeletedUser

Guest
สำหรับเกมส์นี้ผมอยากให้มีระบบการฝึกทหารด้วยครับ คือ เมื่อว่างๆสามารถทำการฝึกทหารต่างๆได้ ดดยเสียทรัพยากรตามจำนวนทหาร เพื่อเตรียมต่สู้ อย่างเช่น ฝึกต่อสู้กับพลหอก ก็เสียทรัพยากร และ ใช้เวลาในการฝึก ผมคิดว่าเวลาน่าจะ 2.30ชม. ครับ ส่วน และเมื่อฝึกเสร็จ เวลาสู้กับทหารแบบเดียวกับที่ฝึกเราจะเก่งขึ้นอีก 20% แต่มีผลหลังการฝึกแค่ 3วันครับ

DeletedUser

Guest
แบบทราเวียนหรือครับ ไม่ยักรู้แฮะ(ไม่เคยเล่นทราเวียนครับ) แต่ถ้าได้อย่างที่ผมบอกก็ดีครับ

DeletedUser

Guest
จริงหรอครับ
ผมเห็นคุณเสนอหลายอย่างแบบทราเวียนเลยครับ
ช่วยเสนอชื่อละกันเนอะ

DeletedUser

Guest
ไม่หมายถึง
ถ้าอันนี้ถูกเข้าไปน่าจะชื่อว่า ....

DeletedUser

Guest
อืม ก็ดีครับ
ว่าแต่ว่า คุณชื่อในเกมส์ว่าอะไรหรือครับ คุณ new elf

DeletedUser

Guest
ชื่อนี้แหละ
ไม่ใช้ชื่ออื่น คือชื่อ New E.L.F.
บางเกมส์ใช้ . และ เว้นวรรคไม่ได้เลยใช้ชื่อ NewELF แทน

DeletedUser

Guest
ถ้า ลานประลอง ของทราเวียนมันช่วยให้การเดินทางเร็วขึ้นไม่ใช่เหรอครับ แต่ถ้าอัพเกรดทหารก้เหมือนการฝึกทหารแบบหนึ่งมันมีในเวิร์ด3แล้วไม่ใช่เหรอครับ :):)

เรามาคอยลุ้นเวอร์ชั่น 7 ดีกว่าครับ มันจะมีอะไรเพิ่มขึ้นอีกมากมาย แต่ไม่แน่ใจมันจะตกมาที่เวิร์ดอื่นๆเหมือนกันหมดไหมหรือเฉพาะในเวิร์ด4
ต้องคอยติดตามครับ;)

DeletedUser

Guest
อ่านผิด
อยากเล่น เกมส์ Ver.70 และ เวิลด์ 4 เร็วๆ
ส่วนพลังการโจมตีทราเวียนสามารถทำได้ป้องกันแยกอีกอย่าง
ทราเวียนเพิ่มการโจมตีที่ โรงตีเหล็ก ป้องกันเพิ่มที่คลังแสง
ซึ่งทราเวียนนั้นยากกว่ามาก
เสียไปเยอะได้ไม่คุ้มทราเวียน

DeletedUser

Guest
เวิล์โหนครับ คุณnew elf เพราะเวิล์ด1 ผมไม่เห็นคุณในอันดับครับ

บน