การพักการโจมตีในช่วงปีใหม่

DeletedUser

Guest
เรียน ผู้เล่นทุกท่าน,

ช่วงเวลาดีๆ ก็กำลังใกล้เข้ามาแล้วสำหรับเทศกาลส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่นั่นเองนะครับ ทั้งนี้ทางทีมงานไทรบัลวอรส์ก็ขออวยพรให้ผู้เล่นทุกท่านมีความสุข และสมหวังกับสิ่งที่หวังไว้ในปีใหม่ที่กำลังจะมาถึงนี้นะครับ โดยเราจะมีการพักการโจมตีเพื่อให้ผู้เล่นได้ฉลองปีใหม่และใช้เวลาดีๆ ในช่วงนี้ได้อย่างเต็มที่ในวันที่ 31 ธันวาคม - 1 มกราคมนี้ ครับ

:uram: เพื่อให้ผู้เล่นทุกท่านเข้าใจตรงกัน ทีมงานขออนุญาตอธิบายด้วยภาพแล้วกันนะครับ

attachment.php

ตามภาพคือช่วงเวลาระหว่าง 0.00 น. ของวันที่ 31 ธันวาคมจนถึง 0.00 น. ของวันที่ 2 มกราคม 2554 นั่นเองครับ

โดยแถบ สีเขียว หมายถึง กองกำลังที่ส่งไปถึงในระหว่างนั้นจะไม่ทำความเสียหายใดๆ ให้กับหมู่บ้านเป้าหมายครับ โดยในรายงานคุณจะเห็นว่าเป็นการส่งทหารไปเยี่ยมเยือนกันเท่านั้น

และแถบสีแดง หมายถึง ในช่วงนั้นคุณจะไม่สามารถส่งกำลังไปโจมตีที่ใดๆ ได้เลยครับ

ตัวอย่าง ส่วนหากส่งในวันที่ 1 ตอน 23.00 น. แต่กองกำลังจะไปถึงเป้าหมายหลังวันที่ 2 เวลา 0.00 น. กองกำลังจะเข้าโจมตีตามปกตินะครับ แต่ถ้าอยู่ในแถบสีเขียว ไม่ว่าจะเป็นการโจมตียังไง หมู่บ้านแบบไหน (คนเถื่อนหรือผู้เล่น) ก็จะเป็นการไปเยี่ยมกันเฉยๆ นะครับ จะไม่เกิดความเสียหายใดๆ

สุขสันต์วันปีใหม่นะครับ,

ทีมงานไทรบัลวอรส์ของคุณ

* หมายเหตุ ระบบสนับสนุนผู้เล่นจะเปิดทำการตามปกติ แต่ระยะเวลาการตอบของทีมงานอาจจะช้าลงในช่วงปีใหม่นะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:
บน