การพักโจมตีช่วงปีใหม่ 2560

toonengja

Administrator
ทีมงานไทรบัลวอรส์
คะแนน react
1
เรียน ผู้เล่นทุกท่าน,

ขอบคุณผู้เล่นทุกท่านที่ให้การสนับสนุนไทรบัลวอรส์มากันตลอดปีด้วยดีเสมอมานะครับ เช่นเดียวกับทุกปีไทรบัลวอรส์จะมีการพักรบในช่วงวันหยุดยาวปีใหม่นี้ในวันอาทิตย์ที่ 31 ธันวาคม 2560 ถึงวันอังคารที่ 2 มกราคม 2561 นี้ เพื่อให้ท่านผู้เล่นสามารถพักผ่อนในช่วงปีใหม่ได้อย่างสนุกมากยิ่งขึ้น โดยทั้งนี้จะมีช่วงเวลาที่ส่งทัพไม่ได้ระหว่างวันที่ 31 ธันวาคมเวลา 10.00 น. ถึงวันที่ 2 มกราคมเวลา 18.00 น. ด้วยครับ

สรุปดังนี้
วันที่ 31 ธันวาคม 2560 เวลา 10:00น. ถึง วันที่ 2 มกราคม 2561 เวลา 18.00น. การโจมตีที่เดินทางเข้ามาระหว่างช่วงเวลานี้จะไม่ทำความเสียหายใดๆ แก่หมู่บ้านปลายทาง และท่านจะไม่สามารถส่งทัพออกได้ในช่วงเวลานี้นะครับ ไม่ว่าจะเป็นทัพโจมตี หรือทัพสนับสนุน

โดยท่านยังสามารถพัฒนาเมือง จัดการต่างๆ เปิดใช้พรีเมี่ยม/บัฟทรัพยากรได้อย่างปกติ การโจมตีหมู่บ้านคนเถื่อนในช่วงเวลาดังกล่าวจะไม่ทำความเสียหายเช่นกันนะครับ

(ช่วงเวลาเริ่มต้น และเวลาจบ เวลาอาจจะ +/- สูงสุดได้ประมาณ 1 นาทีนะครับ โปรดเตรียมทัพไว้เพื่อป้องกันด้วยนะครับ เพราะทีมงานไม่สามารถบอกได้ว่ามันจะทำความเสียหายตั้งแต่วินาทีใด)

ทีมงานขอให้ผู้เล่นมีความสุขในช่วงปีใหม่นี้นะครับ

ขอบคุณครับ

ทีมงานไทรบัลวอรส์ของคุณ

* ระบบสนับสนุนผู้เล่นจะเปิดทำการเป็นปกติ แต่เวลาในการตอบอาจจะช้าลงบ้างนะครับ

บน