การพักโจมตีช่วงสงกรานต์ 2555

• ผู้เริ่มกระทู้ t0ny
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
สวัสดีปีใหม่ไทยกับผู้เล่นทุกท่านครับ เราเดินมาถึงเทศกาลสงกรานต์กันอีกแล้ว เช่นเดียวกับทุกปีครับทีมงานไทรบัลวอรส์ก็ขออวยพรให้ทุกท่านมีความสุขในช่วงปีใหม่ไทยนี้นะครับ และเหมือนเดิมกับทุกปีนะครับเราจะมีการพักการโจมตีช่วงวันที่ 13 - 15 เมษายน 2555 นี้นะครับ

นอกจากนี้เรายังจะมีบัญชีพรีเมี่ยมฟรีเป็นของขวัญแก่ผู้เล่นทุกท่านฟรี 1 วัน (หากเปิดใช้อยู่แล้วจะบวกเข้าไปเพิ่มให้) สำหรับวันที่ที่จะแจกให้จะแจ้งให้ทราบอีกทีก่อนวันที่ 13 เมษายนนี้ครับ

รายละเอียดการพักการโจมตี
1. ในช่วงวันที่ 13 - 15 เมษายน ทหารที่เดินทางไปโจมตีหมู่บ้านใดๆ ในช่วงวันดังกล่าวจะไม่สร้างความเสียหายใดๆ ให้แก่หมู่บ้านนั้นๆ แต่หากทหารเดินทางไปถึง 16 เมษายน เวลา 0.01 น. ก็จะสร้างความเสียหายตามปกติครับ

2. ในช่วงวันที่ 14 เมษายน เวลา 18.00 น. ถึงวันที่ 15 เมษายน เวลา 6.00 น. คุณจะส่งทหารออกไปโจมตีที่ใดๆ ไม่ได้ครับ (ออกคำสั่งไม่ได้)

* ทั้งนี้ไม่ว่าจะเป็นหมู่บ้านผู้เล่น หมู่บ้านโบนัส หรือหมู่บ้านคนเถื่อน ทหารที่คุณสั่งออกไปจะไม่สร้างความเสียหายใดๆ นะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
สำหรับบัญชีพรีเมี่ยมพรีจะเพิ่มให้ในวันที่ 14 เมษายน 2555 เป็นจำนวน 1 วันนะครับ โดยหากคุณเปิดใช้งานบัญชีพรีเมี่ยมอยู่แล้วมันจะบวกเข้าไปให้ 1 วันครับ

DeletedUser

Guest
เนื่องด้วยช่วง 6.00 - 10.15 น. ที่ผ่านมา มีผู้เล่นส่วนหนึ่งแจ้งเข้ามาว่ามีช่องว่างประมาณ 4 ชั่วโมงที่ตัวหยุดพักการโจมตีไม่ทำงาน ทีมงานได้ตรวจสอบและพบว่าเป็นจริงตามเวลาการตั้งค่าที่ผิดพลาดเนื่องจากโซนเวลาของระบบครับ ซึ่งหากผู้เล่นท่านใดมีความเสียหายเกิดขึ้นระหว่างช่วงเวลาดังกล่าว โดยต้องเป็นความเสียหายที่ค่อนข้างสูงและเป็นฝ่ายรับเท่านั้น หากมีการตอบโต้กันจะไม่มีการชดเชยใดๆ ครับ เช่นเสียทหารเกินกว่า 500 หน่วยขึ้นไป (เวิลด์ 8 100 หน่วยขึ้นไป) หรือเสียหมู่บ้าน โปรดเผยแพร่รายงานและส่งเข้ามาทางระบบสนับสนุนผู้เล่น เพื่อทีมงานจะหาทางช่วยเหลือต่อไปครับ ทั้งนี้ขอสงวนสิทธิในการให้ความช่วยเหลือหรือไม่แล้วแต่กรณี

สำหรับผู้ที่โจมตีผู้อื่น ฉวยโอกาสตอนพักการโจมตีและไม่ได้แจ้งทีมงานในเวลาที่เหมาะสม ทีมงานขอสงวนสิทธิในการลงโทษตามความเหมาะสม เพราะทีมงานถือว่าเป็นการเอาเปรียบผู้เล่นท่านอื่น และใช้ข้อผิดพลาดหรือช่องโหว่ในการหาประโยชน์ในการเล่นเกมส์ ซึ่งผิดกฎตามข้อที่ 10 ครับ ซึ่งโทษตามมาตรฐานคือ 3-20 วัน ขึ้นอยู่กับเจตนาครับ

หากมีข้อสงสัยโปรดติดต่อทีมงานที่ระบบสนับสนุนครับ ทีมงานจะรีบตอบคำถามหรือช่วยเหลืออย่างเร็วที่สุดครับ

บน