การพักโจมตีช่วงสงกรานต์ 2561

toonengja

Administrator
ทีมงานไทรบัลวอรส์
คะแนน react
1
สวัสดีปีใหม่ไทยกับผู้เล่นทุกท่านครับ เราเดินมาถึงเทศกาลสงกรานต์กันอีกแล้ว เช่นเดียวกับทุกปีครับทีมงานไทรบัลวอรส์ก็ขออวยพรให้ทุกท่านมีความสุขในช่วงปีใหม่ไทยนี้นะครับ และเหมือนเดิมกับทุกปีนะครับเราจะมีการพักการโจมตีช่วงวันที่ 13 - 15 เมษายน 2561 นี้นะครับ

นอกจากนี้เรายังจะมีบัญชีพรีเมี่ยมฟรีเป็นของขวัญแก่ผู้เล่นทุกท่านฟรี 1 วัน (หากเปิดใช้อยู่แล้วจะบวกเข้าไปเพิ่มให้) ในวันที่ 14 เมษายน 2561 นี้นะครับ

รายละเอียดการพักการโจมตี
1. ในช่วงวันที่ 13 - 15 เมษายน ทหารที่เดินทางไปโจมตีหมู่บ้านใดๆ ในช่วงวันดังกล่าวจะไม่สร้างความเสียหายใดๆ ให้แก่หมู่บ้านนั้นๆ แต่หากทหารเดินทางไปถึง 16 เมษายน เวลา 0.01 น. ก็จะสร้างความเสียหายตามปกติครับ

2. ในช่วงวันที่ 14 เมษายน เวลา 18.00 น. ถึงวันที่ 15 เมษายน เวลา 6.00 น. คุณจะส่งทหารออกไปโจมตีที่ใดๆ ไม่ได้ครับ (ออกคำสั่งไม่ได้)

* ทั้งนี้ไม่ว่าจะเป็นหมู่บ้านผู้เล่น หมู่บ้านโบนัส หรือหมู่บ้านคนเถื่อน ทหารที่คุณสั่งออกไปจะไม่สร้างความเสียหายใดๆ นะครับ

บน