การยึดหมู่บ้าน

-Doom-

คะแนน react
0
ต้องมีขุนนางก่อนถึงจะยึดได้หรือครับ ไม่มียึดได้หรือเปล่าครับ

DeletedUser

Guest
ใช่ครับ ต้องมีขุนนางก่อน เพื่อส่งไปยึดหมู่บ้านอื่นครับ

farmon35

คะแนน react
0
ไม่ต้องทำก็ได้

ต้องมือโปรเท่านั้นถึงจะยึดได้ช่วงนี้คุณก็โจมตีให้เห็นถึงพลังของเราก่อนขุนนางค่อยสร้างก็ได้ครับ:)

DeletedUser

Guest
แล้วถ้าจะสร้างขุนนาง
ต้องทำยังไงบ้างหรอคะ
ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

farmon35

คะแนน react
0
สร้างขุนนาง

ถ้าคุณAmazonอยากจะสร้างขุนนางก็ต้องมีที่ทำการหมู่บ้านระดับ20 โรงตีเหล็กระดับ20 และตลาดระดับ10ก่อนนะครับ แล้วถ้ามีทุกอย่างพร้อมแล้วก็สร้างสถานศึกษาครับ ส่วนการผลิตขุนนางคุณก็เข้าไปที่"วิธีเล่น"ซึ่งอยู่บนสุดของจอ
แล้วคุณก้อหาคำว่า"ระบบการต่อสู้'' พอกดเข้าไปมันจะมีคำว่า"เข้ายึดครองหมู่บ้าน"คุณก็กดไปเลย แล้วก้อจะเจอคำว่า"ผลิตขุนนาง"คุณก็กดอีกข้างในนั้นมันก็จะบอกเกี่ยวกับวิธีการผลิตขุนนางและค่าใช้จ่ายต่างๆครับ;)

บน