การวิจัยกองกำลังเพื่อสร้างทหาร

• ผู้เริ่มกระทู้ Hel2oKunG
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
การสร้างพลขวา่นมันขึ้นว่ายังไม่ได้วิจัยกองกำลัง มันต้องทำยังไงครับ :confused:

DeletedUser

Guest
เข้าที่โรงเหล็กเเละวิจัยครับเเนะนำนะครับไม่ต้องเอาออกมาหรอกครับถ้าให้แรงจิงก็รอวิฉัยม้าเบาเลยครับถ้าไม่พอช้าไปก็วิฉัยพลธนูเเต่ไม่เเนะนำครับเพราะเอาค่าวิฉัยไปสร้างที่ผลิตม้าดีกว่าครับดีกว่าครับ

DeletedUser

Guest
ยังไง ทุกยูนิตก็สำคัญครับ

พลขวาน - เป็นหน่วยโจมตีที่ต่ำที่สุด เอาไว้สู้ พลหอก
ม้าเบา - เป็นหน่วยโจมตีที่มีกำลังมากขึ้นหน่อย เอาไว้สู้ พลดาบ
พลธนู - เอาไว้ป้องกันทั้งพลขวานและม้าเบาได้
ม้าธนู - หน่วยโจมตีพลธนูครับ

บน